Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Cảm giác yêu thương cùng bé 26 NDL

To Dài Và Đen

Thành viên mới
Chẳng là sáng nay ngày nghỉ cũng chẳng có việc gì làm nên mấy anh em có ngồi cafe chém gió với ngày nghỉ lễ đầu tiên, đứng ngồi không yên thằng b nó lại bật phim sex ngay bên cạnh, Em bị khó chịu với kiểu như vậy cần được xả ngay. Giữa trưa nắng 12h e rút điện thoại cho a thành qly ở ndl, a nói có phòng và e không ngại phi từ Phú Nhuận sang. Tới nơi a thành mời ăn uống nước ăn mận 🤣🤣🤣 ngừoi khó chịu bỏ xừ mận mủng gì tầm này nhưng a nói quả này ngoài bắc mới có nên em làm mấy quả tí mang lên phòng ăn. E có nói gu cho a thành e thích nhẹ nhàng tình cảm như ngừoi yêu thì được ảnh giới thiệu bé 26 nghe nói số mới. Vì là anh em lâu rồi nên cũng tin tưởng lên phòng sau khi làm 1 vài thủ tục đúng câch thì e cũng lên. Không thất vọng về ông anh sắp xếp đúng là uy tín không biết mấy em mới vô có test không mà biết chuẩn thế 🤣🤣 . Em nhẹ nhàng đến cả cách làm tình cũng nhẹ nhàng từ việc hôn hít đến việc mần mò, sẵn bị khó chịu lúc thằng b xem sẽ cùng với cảm giác e làm như ngừoi yêu khiến e đã bị uot trong bon tam khi chưa đầy 10 phút 😭😭😭. Em có nói a ra rồi từ từ để ngừoi nghỉ 1 lúc rồi e tắm lại cho a hic :((( lại chết vì câu nói đó. Xong xuôi lên giường e đấm bóp rồi lại bắt đầu những skill mà cảm giác chỉ có mình em mang lại :))) Nói đến đây để cho mấy ae đồng dâm tự đến tìm hiểu và gặp em nó.
Tổng quan về em :
Face 8 điểm
V1 10 điểm hệ bưởi
V2 em là ngừoi việt nam nên thân hình em là hình chứ “S”
V3 9 điểm
V4 10 điểm e có chăm chút nhiều nên rất sạch sẽ
Full service WC, CIA, Hôn môi
Tic 900k
Tip 1500k

Hữu Chung

Thành viên
Em 26 rất OK.. làm tình chậm rãi từ từ,,,cho các bác nằm hưởng thụ,,, chịu khó làm tình bú liếm các kiểu