Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Calvin - tái ngộ số HOT 102

Calvin

Thành viên sôi nổi
Chào quý anh em
Hôm nay được huynh đệ rủ cafe sáng, ui choa thì ra huynh đệ tính đi Hoàng Long nha, thui thì đi giờ vàng mình bảo hiynh đệ thui qua sớm luôn đi, tới nơi cơ sở còn chưa mở đèn hì hì ^^.

Sau đó được mời lên phòng, ui choa phòng đang sửa cơ sở nên đập ầm ầm, rung cả chân. Mình bảo locker đổi phòng ak, vậy sao chơi, đang chơi giật mình chắc chết hì hì ^^

Lên tận lầu cao, ui choa yên tĩnh oki rùi nha. Chờ tý pé 102 bước vào, nói chuyện tý pé mời Cslvin thay đồ đi tắm. Pé bắt đầu xả khói các kiểu, Calivn thì bước vào ngâm bồn nước ấm, ui choa nó đã gì đâu ak. Pé bắt đầu thay đồ và bước vão . Ui choa trong làn khói mờ ảo, thân hình pé xuất hiện, ấn tượng nhất là body pé đẹp quá, V1 tươi quá luôn hồng hào nha, Pha xuất hiện này của pé đúng là "Như Bồng Lai Tiên Cảnh" nha.

Pé tẩy trần sạch sẽ cho Calvin sau đó pé bắt đầu hun ... mút... và rên khe khẽ,... ui choa phê quá Calvij cũng hun pé lại nha hì hì **. Cuối cùng là dược pé bj quá phê. Làm tý pé rủ Calvin qua phao.

Anh em ạ, tuy đi nhiều nhưng đây làclaafn đầu Calvin thử cái phao nha ( do đang mệt chỉ muốn phê) nên quất luôn. Pé trải khăn nha ( oki nha, vậy sạch nè ). Sau đó ta nói pé làm quá xuất sắc, pé đi lưỡi hun hít full toàn thân nha, kết nhất màn WC thần thánh ui choa pé dùng 2 bàn tay kéo nhẹ bờ mông Calvin ra 2 bên sau đó pé đi lưỡi chậm , sâu ....ui choa nghĩ lại tờ-rym còn muốn giật giật nha ^^. pé làm wc kha kỹ, cảm nhận từng đường lưỡi, từng hơi thở ấm áp của pé chu hoa ta nói Phê.
Sau đó pé mới rưới tinh dầu và bắt đầu chà bằng V1, V3, V4. Ui choa pé cứ như đang "thẩm du" trên lưng Cslvin nha, pé cạ V4 ... và rên... ứ ừ...
Sau đó lật người lại pé thoa tinh dầu và bắt đầu thi triển các màn chà Thái, Mút chân gấu........ pé làm rất kỹ luôn nha. phê nhất là màn Nuru , nay được thưởng thức 2 tuyệ kỹ Nuru của pé 102 ta nói phê khôgn tả nổi luôn ak.

Cuối cùng pé đổi qua màn 69 Calvin được dịp tji triển tuyệt kỹ làm cho pé phê, pé rên ta nói muốn banh cái phòng, hình như pé out 2 lần thì phải ( bắn cả tia nước...) cuối cùng Calvin cũng được out trong tư thế CIA + 69. Ta nói quá phê

đánh giá KTV 102
fake 9đ
V1 9đ
V2 9đ
V3 9đ
V9đ

Service : fullserrvice quá tuyệt vời.

Thanks anh em đã đọc

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
hôm nào phải học tuyệt kỹ của calvin quá, trước h xem JAV cũng nhìu mà chưa làm dc skill bắn nước hehe