Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Calvin noen ấm áp cùng pé 97 massage hoàng long

Calvin

Thành viên sôi nổi
Chào quý anh em

Hôm nay Noen, làm về buồn buồn chạy đi massage nha hì hì ^^

Đi làm về ghé massage, sợ kẹt phà vì là lễ nên nhắn em KTV quen book dùm, vào làm tô cháo lên phòng luôn hì hì ^^

Gặp em vẫn xinh tươi như ngày nào.

Nay hơi lạnh nên tẩy trần nhanh, rùi leo lên giường luôn hì hì ^^

Massage khoẻ

Đấm bóp oki, có lực đủ bài...

Massage mệt

Nẳm sấp pé rưới tinh dầu khắp người, sau đó pew nằm lên bắt đầu bú tai,.... đi lưỡi toàn thân nha ^^. Pé vừa đi lưỡi lèm theo các tiếng rên "ứ...ừ...". Pé đi xuống dần và bắt đầu click wc , hiểu ý Calvin nhổm người dậy, pé click wc kèm theo dùng tay kích thích tờ-rym phê lắm luôn, phê muốn quíu người luôn ak , wc pé làm rất kỹ nha, đi lưỡi lên..xuống... xoáy sâu....quá đã luôn ^^. Chốc chốc em nó kéo tờ-rym ra sau bj rất là phê luôn nha. Pé làm wc kỹ vào khá lâu ^^

Nằm ngửa, pé rưới tinh dầu, và nhảy xuống giường, kêu Calvin nằm xít vào, sao đó pé dùng ngực và lưỡi đi toàn thân massage khá là phê, Calvin cũng tranh thủ "hái nho, hái cam" của pé, đầu ti pé se cứng tê tái hì ^^. Sau đó Calvin luồng ray xuống khám phá V4 , ui choa nước nôi ướt nhẹp nha, kích thích hạt đậu tí, sau đó đưa tay khám phá bên trong cơ thể pé hihi ^^. Ui choa cảm nhận ngón tay nằm trong cơ thể pé "ấm áp" giữa mùa noen giá lạnh thật là phê ^^,

Được lúc kêu pé chuyển sang thế 69, tiện quan sát và khám phá nhiều hơn, đưa ngón tay vào khám phs theo nhịp điệu bj của pé, moá ơi, nước nó văng tí tách kiểu mưa phùn vào mặt, o ổn rồi huy đệ ạ, kêu pé leo xuống, Calvin khám phá 2 ngón, còn pé bj miệt mài, ui choa pé bj sao mà tờ - rym lên bọt trắng đục luôn, vãi thật , o bik do tinh dầu hay sao ak hì hì ^^,

Pé Bj miệt mài, Calvin cũng khám phá miệt màu trong cơ thể pé, âm thanh "nhóm nhép" phát ra cùng với tiếng rên " ...ứ...ừ..." làm mình phê quá đành đầu hàng out luôn ^^

Ui hôm nay pé cho Calvin CIA luôn nha, xong rồi còn lấy đầu tờ -rym cạ cạ vào đầu ti của pé, lfm Calvin sướng mém quíu người hì hì ^^.

Sau đó pé tẩy trần lại cho Calvin, ngồi tâm sự tý, uống miếng nước, hút điếu thuốc. Calvin ra về trong sung sướng, còn pé thì đi chơi noen ^^.

Đánh giá KTV 97

face 9đ

V1 : 7,5 ( cam)

V2 : 8đ

V3 8đ

V4 9đ

servicec: 9đ

tic : 1100k

tip : 1100k

p/s : bài viết mang tính chất lưu giữ kỷ niệm

Thanks anh em đã đọc hì hì ^^