Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
CongDongX.NET
CongDongX.BIZ
CongDongX.ORG

Sự kiện "Đăng nhập Ứng Dụng - Nhận Quà May Mắn"

Calvin hội ngộ số Hot 42 hì hì ^^

Calvin

Thành viên
Chào anh em diễn đàn hì hì ^^

Nay có mấy anh em rủ qua Hoadng Long chơi, thế là 10 anh em kéo qua hì hì. Mặc dù mưa gió bão bùng, anh em vẫn đến đúng giờ, xin cám ơn anh em đã qua chơi cùng Calvin nha hì hì ^^

Sau khi anh em lên phòng, Calvin suy nghĩ lát thì book em 42. Được dẫn lên phòng, được chút em xuất hiện ngay ^^

Sau khi nói chuyện làm quen, Calvin thay đồ vào bồn tắm, Calvin bước vào bồn, pé bắt đầu tắm rửa kỳ cọ kỹ lưỡng cho Calvin, Sau đó pé đột nhiên tấn công Calvin bằng những nụ hôn vào tai, ...cổ....và click ti . Ui phê thật anh em ạ. Sau đó em đến với Calvin bằng màn "Cháo Lưỡi" sau xưa ...hihi ( pé nhắm nghiền mắt và đá lưỡi phê thật anh em ạ ) hihi ^^

Kế đến pé nâng mông Calvin lên tý, pé bắt đầu hôn đùi và đi lưỡi, .... các tuyệt kỹ được pé tung ra rất điêu luyện luôn nha, sau đó là màn bj. Nhìn pé từ từ ..."ăn chuối" phê vãi anh em ạ, bj một lúc, pé ấn sâu hơn bằng pha bj lúc cán ( cảm nhận tờ-rym xuống đến cổ hộng pé) Chua choa nó ấm ấm phê thật anh em ạ, mặc dù bj lúc cán, nhưng pé vẫn không chịu ngưng mà cố tidnh nhấn cho Tờ - rym Cavlin vào thật sâu trong cổ ....deep throat.... quá phê luôn hihi ^^. Pé miệt mài bj. Sau đó pé leo lên người Calvin tính làm nuru . Calvin tay cầm lại...nói pé "anh o làm cạ" pé bảo "em bik mà, nhìn anh cầm lại là em hiểu" ( pé tinh ý thật anh em ạ hihi ^^)

Calvin bỏ qua màn chà phao

Calvin trực tiếp lên giường luôn ( nói pé là đi 1 shot nên đấm bóp trước, thư giản sau)

Massage khoẻ

Pé đấm bóp rất ok luôn nha anh em, theo Calvin là thuộc hàng tốt luôn ý hì hì ^^

Masage mệt

Calvin đang nằm sấp, pé rưới tinh dầu và đi lưỡi khắp người, phê quá anh em ạ hihi ( kêu pé chỉnh cái máy lạnh thổi lên, kẻo vì lạnh mà mất phê ^^). Pé đi lưỡi full người từ gót chân... đến lỗ tai luôn nha . Sau đó pé đi lưỡi và chà ngực kỹ phần mông, pé đi lưỡi qua lại quét wc Chu Choa phê và nóng hết cả người luôn anh em ạ hì hì ^^.

Sau đó pé kêu Calvin nằm ngửa. Pé bắt đầu đi lưỡi từng ngón chân ... lên dần... sau đó là màn bj điêu luyện hihi ^^. Calvin thấy pé hơi ngại , ra hiệu pé quay lại 69 . Pé rất hiểu ý luôn nha. Chua choa V4 pé hiện ngay trước mắt hihi ^^. Tay Calvin cũng không yên. Bắt đầu mân mê "hạt đậu" của pé đã phồng to từ bao giờ hihi^^ . Vừa mân mê xíu, pé cầm tay Calvin đút vào V4 của pé luôn ^^. U choa, Vừa vào tjui pé đã rên"...ứ...phê quá anh ơi" hihi ^^, Calvin thi triển "lục mạch thần kiếm" lấy 2 ngón tay, ngón giữa thì khám phá V4, ngón cái thì xoa mân mê "hạt đậu". Ui nhìn mông pé vặn vẹo và thít lại vì phê nó sướng.... kakaka ^^. Sau đó cuối cùng Calvin cũng out trong tư thế 69+CIA. Cảm nhận từng dòng... tuôn trào... mà pé vẫn bj miệt mài thậm chí còn ấn sâu deep throat... ui phê vãi anh em ạ hì hì ^^. Sau khi xong, pé nằm ôm Calvin 1 lúc như người iu hihi ^^. Pé còn bảo "anh làm em sướng vừa thui, sướng quá, em cứng hết người khó làm cho anh ghê luôn ak" hì hì ^^.

Sau đó Calvin và pé vào phòng phao cũng nhau tắm cho nhau ( Calvin được sơ múi thêm chút nữa hì hì ^^) Ra ghế ngồi, pé lột Nho cho Calvin ăn ... thiệt là đã luôn nha hì hì ^^

đánh giá KTV 42

face 7,5 đ

V1 : 8đ

V2 : 7,5 đ

V3: 8đ

V4: 8đ

Service : full service ( cia+wc), quá ngon hì hì ^^

Tic: 1100k ( đi theo event giá sẽ mềm hơn)

Tip: 1100k

Cám ơn anh em đã đọc bài nha hì hì ^^

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Mia Khalifa

Thành viên
"anh làm em sướng vừa thui, sướng quá, em cứng hết người khó làm cho anh ghê luôn ak"
Nghe câu này bác có cứng hết người ko? E là e cứng :LOL: