Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Calvin-hội ngộ hotgirl 102 biệt thự

Calvin

Thành viên sôi nổi
Chào quý anh em
Nay Calvin và một bạn book biệt thự, Chả hiểu sao book xong rồi giờ cuối cơ sở lại báo là lỡ nhận tour biệt thự team khác vãi thật anh em ạ ^^. Vãi thật không không lẽ sáng sớm chạy lên xong lại chạy về.
Ui mai mắn làm sao team biệt thự kia cũng là huynh đệ quen biết nhau không hì hì ^^. Thế là ghép 2 team vào tổng cộng 5 người kéo qua biệt thự thui.
Cám ơn team bạn Huy đã hỗ trợ Calvin nhé hì hì ^^.

Calvin book pé 102. Vào karaoke xíu sau đó các pé bước vào. Calvin chưa ca hết bài anh em đã lật đật đánh lẻ nha hì hì ^^. Thui thì xong hết Calvin cũng đánh lẻ luôn hì hì ^^. Calvin vào tầng 2. Sau đó dược em 102 tẩy trần sạch sẽ

Massage khoẻ
Pé đấm bóp đủ lực, đủ bài.

Massage mệt hì hì ^^
Cslvin nằm sấp , sau đó pé bắt đầu "bú tai"... vai ...lưng... xuống dần ... mông .... đùi ... Ui choa nó tê tái anh em ạ hì hì ^^. Sau đó pé đi lưỡi trở lên mông và thự hiện màn tê tái nhất là wc thần thánh ... ui choa nghĩ lại còn thấy phê luôn nha. pé đi lưỡi sâu nè, pé dùng 2 bàn tay banh nhẹ bờ mông ra và vùi vào làm wc ... ui choa... không biết diễn tả sao luôn ak hì ^^. Pé đi lưỡi rất kỹ nha sau đó xoắn sâu vào ... ui choa ... tê tái ... anh em ạ hì hì ^^. Quan trọng là pé làm khô nha , lưỡi trần chứ o phải qua lớp tinh dầu nên cảm giác phê pha lắm luôn hì hì ^^.
Được lúc pé tính làm tinh dầu . Calvin kêu thui next qua...
Calvin quay lại, pé cũng đi lưỡi full toàng thân luôn nha, làm tờ-rym Calvin dựng đứng hì hì ^^. Sau đó pé bắt đầu bj bằng theo các âm thanh ... hì hì ^^. Được lưc quá tê tái. Calvin đặt pé nằm lại phía dưới và thi triển một số "tuyệt học bí truyền" làm nước của pé ra "róc rách" luôn hihi ^^. Sau khi pé chịu hết nổi, pé bật ngồi dậy , và đè Calvin xuống bj ... ^^. Pé bj điêu luyện nha, đủ kiểu hết luôn . Cuối cùng Calvij cũng được pha CIA trong sung sướng, hong bik phải nhiều quá không mà trào ra tùm lum hì hì ^^. Ui choa khoảng khắc đó nhìn pé vẫn duy trì bj nó phê gì đâu luôn ak hì hì ^^. .

Kết thúc buổi biệt thự, Calvin ngồi xe về Hoàng Long ta nói say xe quá trời quá đất hì hì ^^.

Trong lúc trên xe Calvin rủ rê anh em tăng suất . Các anh em do có việc nên Calvin 1 mình sang Sakura book 01. Đúng là "trời không phụ lòng người" lên phòng ngồi rồi , ai dè em 01 nghỉ. Ôi Thánh Thần Thiên Địa ơi kakaka ^^.

Kết thúc buổi đi chơi phê pha nhưng o gặp được số Hot 01 Hoàng Long hì hì ^^

Sửa lần cuối:

Hữu Chung

Thành viên
102 dam dang thật,, bú liếm lon cho e đi a,,, bú mạnh lên e sướng ra luôn rồi nè,,, lần nào cũng bắt bú liếm lon cho bé,, bé thích bú liếm lắm.. v4 nhỏ dễ thương lắm