Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Calvin gặp gỡ pé Sứa 40

Calvin

Thành viên sôi nổi
Chào quý anh em
Nay nổi hứng ngay 15 âm lịch chạy qua HL chơi nè, sau khi đắn đo suy nghĩ mình chọn pé số HOT 40
Trờ nóng lên phodng mát lạnh hẳn, ngồi uống ly nước nhâm nhi điếu thuốc. Cuối cùng pé cũng vào.
Ấn tượng ui choa mái tóc màu đẹp quá ( mình chả bik màu gì thấy nó vàng vàng bạc bạc ...^^) , giọng nói chua choa nó ngọt lịm à anh em ạ hì hì ^^, pé ngồi kế mình kèm theo mùi thơm thoảng thoảng phê quá anh em ạ ^^. Sau khi xin phép hút thêm điếu thuốc lấy lại bình tĩnh . Mình cũng được pé hướng dẫn vào bồn tắm tẩy trần nha.
Vào bồn nước ấm ui choa nó phê lắm luôn, cảm giác nằm phê pha trong bồn . Sau đó là pé bước vào, ngồi lên người và gội đầu , massage mặt cho mình, ui choa nó đã gì đâu luôn ak hì hì ^^.
Sau đó pé định ... thư giản tý trong bồn., nhưng mình sợ pé tắm nhiều nên "yêu cầu" ra giường cho tiện hì hì ^^.
massage khoẻ mình bỏ qua
Massage mệt ^^
Mifnh nằm sấp, pé bắt đầu rưới từng dòng tinh dầu nóng và xoa khắp cơ thể, sau đó pé dùng ngực massage 2 bàn chân mình, kế đến pé đi lưỡi + ngực từ dưới lên ....đến mông ... ui choa pé làm wc khs phê luôn nha. Mình thấy thế bèn nhổm dzậy chuyển qua thế dogy style, ui cho pé làm wc phê lắm luôn nha, ... pé làm lâu, và rất chuyên nghiệp luôn... chốc chốc, pé dùng tay kích thích nhẹ tờ-rym đang căng cứng từ lúc nào, rùi lại kéo ra sau bj ngon lành ui choa ta nói "thứ gì chịu cho thấu" . Pé làm lúc lâu mình phê quá, bèn chủ động nằm ngử lại, pé đi lưỡi các kiểu, sau đó kêu pé chuyển qua thế 69 , pé bj ngon lành, còn Calvin khám phá phê pha nha hì hì ^^. Cuóii cùng phê quá kình đành đầu hàng out trong sung sướng hì hì ^^

Face 8đ ( có nét duyên, dễ thương, giọng ngọt lịm)
V1 7đ
V2 8đ
V3 8đ
V4 khó đánh điểm quá tuỳ gu anh em nha ^^, ( có cà vạt, nhưng khít )

Thanks anh em đã đọc nè hì hì ^^