Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Calvin gặp gỡ pé 68

Calvin

Thành viên sôi nổi
Chào quý anh em
Hôm nay rãnh rỗi anh em rủ Cslvin đi cafe, Cafe xong anh em kéo qua Hoàng Long. Calvin nhường anh em book trước, các huynh đệ lần lượt chọn 40 và 02. Calvin chọn 68 hì hì ^^
Lên phòng ngồi rung đùi, uống cafe sữa, nhâm nhi điếu thuốc. .... Cộc cộc pé vào, ấn tượng là face xinh hơn hình nha hì hì ^^, pé cao nè dáng oki vãi hì hì ^^.
Ngồi chém gió dắt pé đi vòng vòng chút xíu. Sau đó được pé mời đi tẩy trần, hình như cái "bài" của pé là làm trên phao trước ak, mình thì o thích phao nên vào ngâm bồn luôn. Pé bắt đầu "chuẩn bị" và vào tắm cùng mình nè. Pé tẩy trần sạch sẽ.... chốc chốc pé bắt đầu đi lưỡi, click ti.... bú tai.... và kèm theo tiếng rên khe khẽ.... Sau đó pé bắt đầu pha bj khá là tê tái . Calvin cũng không quên khám phá cơ thể pé....Sau đó pé lại mời Calvin ngồi lên thành bồn tắm, pé quỳ trong bồn, và bắt đầu thi triển các tuyệt kỹ như JAV ...( bồn tắm có đèn hắt lên nhìn kích thích cực anh em ạ). Phê quá. Calvin chạy luôn ra giường ( khỏi lau người luôn)
Bắt đầu bằng việc nằm sấp pé lại rưới tinh dầu khắp người và thi triển các tuyệt kỹ... mút chân gấu ..... đi lưỡi toàn thân... và wc ..... và có cả bj ngược ui phê vãi anh em ạ...
Sau đó pé hướng dẫn Calvin nằm ngửa và bắt đầu vào việc chính hì hì ^^. Cuối cùng Calvin cũng out trong sung sướng bằng pha CIA .

đánh giá KTV 68
face 8đ
V1 8đ ( fake nhưng ti hồng khá phê)
V2 8đ
V3 8đ
V4 8đ

service : fullservice
Thanks anh em đã đọc nha hì hì ^^

Sửa lần cuối: