Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Calvin gặp gỡ huyền thoại 102 ( có một không hai )

Calvin

Thành viên sôi nổi
Chào quý anh em

Hôm nay được mấy anh em rủ đi chơi, sáng nghe nói là có pé mới nên là Calvin đi luôn, mặc dù hôm qua mới đi hì ^^.

Calvin là đến sớm nhất, sau đó các anh em lần lượt đệm và được dẫn lên phòng. Calvin book pé mới 102 nha hì hì ^^.

Vào phòng ui choa pé xinh quá xinh ( face thẩm mỹ nha ^^)

Sau khi ngồi nói chuyện hút điếu thuốc, cả 2 cùng nhau thay đồ, pé ... cởi ra... ui choa V1 to hồng hào ngon quá xá ( V1 thẩm mỹ nha, nhưng mềm hì hì ^^).

Pé mời Calvin vào tắm , pé tắm kỳ cọ kỹ lưỡng . xong pé ngồi lại bắt đầu ôm Calvin , cảm giá V4 của pé áp sát vào tờ-rym Calvin ui choa, pé mới đi lưỡi xíu bú tai thui mà tờ-rym Cslvin đã dựng đứng luôn rùi hì hì ^^. Sau đó Cslvin nói nhỏ pé "anh o làm cạ" hiểu ý pé đi lưỡi xuống dần, Cslvin nhổm lên cho tờ-rum nhô khỏi mặt nước, pé bắt đầu bj ngon lành hihi *^, quá phê anh em ạ, Làm lúc lâu pew hỏi Cslvin có lạnh không? hiểu ý, Calvin bảo "thui ra giường nè" ^^.

Tắm rửa kỹ lại rùi pé lau khô cho Calvin, Cslvin lêo lên giường nằm sấp, pé bắt đầu đi lưỡi..bú lai, cổ ,... lưng.. mông ...đùi... đặc biệt phần mông pé làm quá phê luôn nha, pé dùng tay banh nhẹ bờ mông Calvin ra, sau đó pé đi lưỡi chậm rãi, click lên, click xuống, ... ngoáy sâu.. ui choa thánh thần thổ địa ơi phê quá xá luôn , Pha wc thần thánh này Calvin lần đầu đi Hoàng Long gặp luôn, pé đi lưỡi trần, không thoa tinh dầu luôn nha hihi^^. Cảm nhận chiếc lưỡi ấm áp của pé đang massage wc thiệt là phê không tả nổi hì hì ^^

Sau đó pé trai tinh dầu khắp người bắt đầu chà Nuru toàn thân, sau khi làm kỹ lưng, Cslvin quay lại nằm ngửa pé Nuru thêm làn nữa quá phê. Do Calvin o làm cạ... nên pé dùng cặp bưởi tuyệt đẹp 2 núm hồng hào của pé kẹp chặt tờ-rym Cslvin masage, thiệt là đã luôn .

Sau đó pé đi lưỡi xung quanh tờ-rym và bắt bắt đầu oha bj thần thánh, pé bj lúc chậm, lúc nhanh, lúc thì lúc cán, lúc thì đá lưỡi phần đầu, đưa Calvin qua các cung bậc cảm xúc phê pha.

Do quá phê Calvin yêu cầu pé làm tư thế 69, ui choa V4 pé tuyệt đẹp nhỏ xinh hiện ra trước mặt, quá đã, Calvin bắt đầu tji triển các tuyệt học "nhất dương chỉ", rùi "nhị dương chỉ" làm pé sướng oằng người rên "ứ ... ừ...". Đỉnh điểm pé nấc lên từng tiếng kêu "...ứ...phê quá..anh ..ui.. anh mạnh nữa lên ....". Hiểu ý Calvin thi triển nhanh hơn hihi ^^. Cuối cùng Calvin cũng out trong tư thế 69 + cia ( cia là theo cảm nhận, do đang 69 không nhìn được nha hì hì ^^) sau khi out xong pé còn tranh thủ đá lưỡi tờ-rym Cslvin nữa chứ, ui Phê quá luôn anh em ạ hì hì ^^.

Cuối cùng Calvin được pé tắm vệ sinh lại, sau đó ngồi nc lúc nữa thì hết giờ hì hì ^^

KTV 102

face 9đ

V1 9đ

V2 9đ

V3 8đ

V4 8,5 đ

tic 1100k ( đi theo event giá sẽ mềm hơn)

tip 1100k

p/s Bài viết mang tính chất lưu giữ kỷ niệm

Thanks anh em đã đọc hì hì ^^

Bmw6789

Thành viên mới
Bác ơi số nào đang hot Hoàng Long vậy, tư vấn cho vài só cuối tuần em qua với ợ :))

Hữu Chung

Thành viên
102 khỏi bàn về độ dam,,dang người nhỏ dễ thương,, ngực tấn công,mong phòng thủ,, làm tình thì khỏi chê,, ngược lại thích bú lon lắm luôn,, bú cho bé,, bé rên rỉ sướng tê người,,nc cháy ra húp lau no luôn,, bị này dễ thương giới trẻ,,dam để làm tình như người yêu,,