Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Buổi tối thỏa mãn với em 05 NDL

Họ Bá Tên Đạo

Thành viên mới
Chào các bác e là 1 newbie ạ. Bình thường chỉ xem các bác review rồi theo chân các bác chứ chưa viết bài bao giờ. Thế nên hôm nay e xin mạn phép nêu những cảm nhận của mình về Nhạc Dương Lầu khu Trung Sơn rất có tiếng ở Sài thành.

Nói đến NDL chắc các bác không lạ gì về độ hot của quán trong thời gian qua, hôm nay rảnh rỗi viết lại bài cảm nhận cá nhân:

CSVC : khá đẹp hiện đại

Phòng ốc : với em như này là quá sang trọng rồi

Nhân viên :Bữa đó random xem đỏ đen thế nào... Bước vào phòng đầu tiên là 1 em xinh thôi rồi, hỏi ra thì biết em số 05. Dáng em cũng chuẩn chỉnh vô cùng ( V1 đẹp , V2 eo ọt, V3 đẹp ) sau khi cởi đồ thì cả 2 vào tắm chung luôn, thú thật là e ko thích cái xông hơi lắm nên bỏ qua => mà công nhận tắm chung với ẻm thích thật các bác ạ, tha hồ nghịch em nó luôn. Đến công đoạn massage e ấy làm cũng khá kỹ. Đặc biệt kết em này ở khoản dâm, mặc dù vào đã đi massage nhiều lần lắm rồi và phần nào cũng chai sạn cảm xúc, nhưng nhờ em nó mà thật sự cảm thấy hưng phấn dã man.

Tóm lại 1 buổi tối thỏa mãn ở NDL, cái này cũng phải cảm ơn các bác đã tích cực rv trên cộng đồng. Thôi e xin dừng phím, có gì các bác cứ góp í chứ đừng mắng chửi em mà tội!

Đính kèm