Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Buổi tối đê mê cùng bé gái mới lớn 332

Lilonel

Thành viên mới
Chào các ae đồng râm và BQL

Hôm nay ăn tiệc uống nhìu hơi mệt mõi muốn xã stress thì mình có gọi cho QL.Bảo ở BLC để tư vấn 1 bé ok cho xua tan mệt mỏi vào buổi tối lúc 23h. Được Bảo cho xem hình và tư vấn giới thiệu số 332 nên mình chốt sổ ngay và liền. Ăn uống xong r phi thẳng đến BLC.

Sau khi chào hỏi QL.Bảo và làm các thủ tục cơ bản thì mình đc dẫn lên phòng. Vào xông hơi đc 15 phút thì bé vào, ấn tượng đầu tiên là nhìn rất teen và dễ thương, tướng tầm 1m6 nhá. Xong thì ae ngồi trò chuyện vui vẻ đợi nước ấm,nói chuyện tí thì mới biết bé chỉ vừa tròn 18 đc vài tháng,nghe đến đây thằng em bắt đầu ngốc đầu rồi 😍

Phần tắm+mệt L1: Bé tắm rất tình cảm và chu đáo nha ae (rất like cái này), sau khi tấm sạch sẽ xong do ko kiềm chế đc nữa nên mình và bé quần nhau ngay trong bồn luôn( full service, đủ kiểu con đà điểu nhé ae 😍) kiềm ko đc nên đành out sung sướng trong miệng bé

Phần khoẻ+mệt L2: Bé làm khoẻ đủ lực và rất bài bản + trò chuyện vui vẻ nữa. Thế là bé bắt đầu bài Thái + nuru để chăm sóc mình lần 2, cuối cùng vẫn là sự phê như con tê tê của mình và thằng em.

Tổng kết bé 332

Face: 9đ

V1: 8,5đ ( real,hệ cam mơn mởn còn đẹp lắm nhé ae )

V2: 9,5đ

V3: 9đ

V4: Các bác tự khám phá ( đảm bảo là 100% ae sẽ thích)

Sẽ còn thăm lại bé dài dài. Rất đáng để check nhé ae!