Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Buổi chiều thư giãn với em gái 17 Kỳ Anh

BlendGold555

Thành viên mới
Kể theo trình tự thời gian cho anh em dễ hình dung.
Mình đi gói Diamond nhưng đến đúng lúc hết phòng, mấy em trai linh động để mình luôn phòng X, cơ sở vật chất ngon lành, phòng rộng rãi, âm thanh ánh sáng điện nước đầy đủ, đã thấy có thiện cảm rồi
Được 5' thì em 17 có mặt, em này người miền tây, nghe giọng đã thấy ngoan với chiều rồi và đúng thật, chưa gì em đã bổ vào ôm hôn mình, chào hỏi rất chu đáo
Vào ngồi tắm chung thì súng ống đã dựng hết cả lên, em cứ trêu là nhìn chim anh thế này em có hứng quá, anh có muốn bắn luôn tại bồn không, thế là em tự giác BJ luôn nhưng được tý mình bảo phanh lại để dành
Dịch vụ thì đủ bài, massage khỏe điêu luyện, bài bản. Trườn bò khỏi phải bàn, lưỡi em rất dẻo và khi trườn thì cặp vú em chà xát rất kích dục
đánh giá: V1: 8đ, đã độ nhưng vẫn mềm, núm đẹp. Bóp hay bú thoải mái không giữ hàng
V2: 9đ đẹp, vừa tay, thon thả
V3: 7đ hơi nhỏ
V4 thì mình k quan tâm lắm
Hôm nay thử trò BJ nóng lạnh thì quả thật là rất phê, cố kìm mà không được bao lâu, anh em nhạy cảm thì không nên dùng
Em này được cái da trắng, mịn, sờ rất nịnh tay, người nhỏ nhắn
Thái độ thì 10 đ, ngoan và nhiệt tình. Xong xuôi còn nằm tâm sự với mình chán chê, ra về còn lưu luyến hôn tạm biệt
Nói chung là đáng tiền, anh em nên thử

Đính kèm