Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Bước vào Nhạc Dương Lầu Hào Nam lần thứ 2 gặp 678

Paul Nguyen

Thành viên mới
Ngày hôm qua đang trong cơn chán vô hạn thì bỗng nhớ về cô gái Nhạc Dương Lầu Hào Nam, tuy mới gặp 1 lần nhưng ấn tượng đậm sâu vậy là thu xếp công việc để tranh thủ đi gặp lại người xưa cũ.

Bước vào Nhạc Dương Lầu lần thứ 2 cảm giác vẫn như lần đầu, vẫn ngỡ ngàng vì sự hoàng tráng lệ ở đây. Vào một cái là có nhân viên dẫn đi thay đồ rồi đưa ghế massage chân luôn.

Cơ sở này ngoài sự hiện đại và thời thường ra mình còn đánh giá cao sự thoáng đãng so với những cơ sở khác, không gian rất thoải mái

Sau khi massage chân xong thì mình book ngay em số 678, người cũ mình mong nhớ. Tuy nhiên trước khi lên phòng vần làm 1 bát mì trứng và cốc nước cam khỏe cả người lấy năng lượng cái đã hehe

No bụng thoải mái đôi bàn chân rồi thì đi lên phòng :D

Vào xông ướt xong thì em bước vào chào mình
Tả qua 1 chút theo cảm nhận của mình thì em 678 Trắng, xinh tuyệt vời trong bộ đồng phục. Nhưng có điều này mình đặc biệt yêu thích ở em 678 là em ấy luôn rât vui vẻ cởi mở nói chuyện làm mình có cảm giác rất thoải mái trong suốt buổi mat xa.

Xong công đoạn tắm sông hơi đến lúc ra ngồi ngâm người, Cảm giá vừa ngồi ngâm trong nước vừa có người bóp tay bóp vay cho tiện thể bóp cả ti sướng lắm các ông ạ, thậm chí mình đã ra lần 1 tại đây luôn

Sau hiệp 1 em mời tôi lên giường nằm... Ban đầu em bảo tôi nằm úp để em massage khỏe. Sau đó đến đoạn bò trườn thì ôi phê tận óc mọi ngóc ngách trên cơ thể mình đều được em quan tâm chăm sóc rất chu đáo ... đặc biệt em ấy BJ rất nhiệt tình và rất phê nữa.
Em nó lại đè tôi ra BJ 1 cách say mê, mút phát nào biết phát đấy, nhẹ nhàng, êm ái mà thi thoảng không quên chăm sóc cho 2 hai hòn bi, cứ gọi là phê tận óc. Sau khoảng tâm 30 phút thì mình ra lần 2, thật sự rất đã!

Sau đó là khoảng thời gian cả 2 nằm tâm sự kể chuyện ... mọi thứ nó mang lại trải nghiệm thực sự vui.

Hôm nay review nhiêu đây thôi nhé, hẹn anh em vào 1 bài Review khác và hẹn gặp lại em 678 đáng yêu của tôi nhé!

Đính kèm