Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Bồng Lai Cát - Trải nghiệm khó quên cùng 838!

Lanhthiendia102

Thành viên mới
Hi các đồng dâm!
Đầu năm, em cũng muốn có những trải nghiệm đặc biệt nên đã mò đến khu Trung Sơn - tìm đến nơi Bồng Lai Cát với đầy rẫy mỹ nữ bủa vây... Mong cả nhà ủng hộ, like cho em nhé.
----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Bồng lai tiên cảnh đã hiện ra....

Đầu tiên em xin review 1 chút về cơ sở vật chất nơi này, có thể nói chỗ này mới xây hay sao á mà nhìn mọi thứ nó rất mới mẻ, sạch sẽ. Hình như mình được lầu cao nhất nên có ngó lên trần nhà còn thấy 1 đàn cá tung tăng bơi lội trong hồ... Nhìn rất là ấn tượng!

Đây là các khu vực trong phòng của mình (bồn tắm lớn, phòng massage trên phao, khu massage bình thường, có bàn và ghế...)

Đàn cá bơi trên cao - mình ngắm từ phía dưới

Và điều đặc biệt nhất cho ngày hôm nay là được gặp em, cô gái 838 - 1 cô gái miền tây dễ thương, chăm sóc mình chu đáo đến đường tơ - kẽ tóc... Bé ngoan cực kì và cũng cực kì xinh xắn nữa... Gặp bé rồi sợ các bác ghiền muốn rước bé về nuôi mất... Nói mãi bé mới cho mình chụp đc vài tấm hình làm kỉ niệm...

ce48649754ee98b0c1ff (1).jpg

Cho các bác thị dâm em gái 838

Mình book vé cao nhất với tổng thiệt hại là 2.700k. (vé đang đồng giá là 900k + tip theo vé cao nhất là 1 triệu 800). Có thể là giá không hề rẻ nhưng đảm bảo các bác sẽ được trải nghiệm những cái được gọi là đẳng cấp nhất Sài Gòn và các bé trong đây không chỉ xinh đẹp mà còn vô cùng ngoan nữa...
Mình không phải bên cơ sở vào review láo nhé, vẫn đang giữ vé cũng như tiền cà thẻ bị trừ sau cuộc hoang lạc....
2 tiếng bên em ngoài thư giãn, còn trò chuyện, tâm sự và massage lại cho em 1 xíu nữa... chúc em luôn may mắn trong cuộc sống và đạt được những dự định em muốn trong tương lai sớm nhất có thể... Cảm ơn em vì buổi tối hôm nay! ....
Mình đăng bên rphang rồi, copy lại nên hình có logo rphang nhé. Mình chính chủ nich cả 2 bên.
Cho các admin thấy là mình quảng cáo quá nhiều cho bên mình luôn rồi ấy... Mong nhận được ưu đãi.hihi...

ongdiasg

Thành viên sôi nổi
Bài review chất như nước cất bác ơi. Thêm quả hình từ ngoài vào trong, từ cơ sở vật chất tới các em nhìn chuyên nghiệp phết.
Chúc bác ngon trym nhé :)

ongdiasg

Thành viên sôi nổi
CDX giờ được ae khắp nơi ghé thăm nhiều phết nhỉ :) sắp trở thành sân chơi lớn rồi đây :D