Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Bồng Lai Các - 4 tay đê mê với gái Sài Gòn

Gia Huy 1997

Thành viên mới
Cuối năm đc nghỉ tranh thủ đi mát xa thư giãn tí. Lượn 1 vòng trên congdongx thấy đang có cơ sở Bồng Lai Các mới mở. Quyết định xách dái sang review thử cho ae xem tnao =))

Thấy ghi địa chỉ ngõ ngách tưởng quán kiểu bé bé bình dân. Đến nơi thấy cả toà nhà to đùng như ksan 5 sao. Vào trong quán hỏi mấy cu e lễ tân xem spa nằm tầng mấy thì mấy cu e bảo cả toà này là cơ sở spa bên e. Nay e qua định làm 1 shot mà thấy mấy b lễ tân bảo đag có mấy bé sgon ra hỗ trợ. Có 2 bé sgon rảnh e qdinh quất luôn 2 bé 272 vs 535 4 tay cho sướng. 2 bé b nhau trong đó ra đây làm nên chắc cx ăn ý nhau =)) Chả mấy dịp được gái sgon phục vụ =)) Tranh thủ đợi các bé cbi e lên làm tý mxa 3 chân. Ngồi foot thư giãn tý đc bé dẫn lên phòng.

Phòng đây đúng kiểu mới mở đỉnh thật sự. Phòng ốc sang trọng rộng rãi chắc đuổi bắt đc vs các bé trong này mất các bác ah. Xông hơi được 1 lúc thì 2 bé vào phòng. Bé 272 e thấy trắng trẻo xinh xắn, bạn bé 535 trông cao ráo dễ thương. Đc 2 bé rủ mình vào tắm chung phê vđ các bác ạ. 2 bé cởi bộ yếm ra để lộ 2 bầu ngực căng đét. Lên giường 2 bé phối hợp nhau massage cho e nhiệt tình hết nấc, cảm giác như đc các cung tần mỹ nữ phục vụ vậy ae ạ. Mát xa trườn người các kiểu xog 2 bé thi nhau liếm bi vs mút cặc làm e ko chịu nổi chớ luôn =)) e nằm nghỉ ngơi tý đc 2 bé mát xa body cho tiếp. Vừa hồi sức 2 bé rủ e ra sofa nằm chiến tiếp =)) Bé 272 vừa 69 vừa bj cho e, bé 535 thì dùng lưỡi ngoáy lỗ ass e ltuc, đc mấy phút e phê quá chớ luôn phát 2 rồi.

Đánh giá 2 bé làm cho e cực kỳ chủ động phục vụ đầy đủ service. Đợt tới chắc e phải dẫn thêm mấy ae cty qua đây trải nghiệm thử =))