Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Bé 69! Chiến thần của những nụ hôn

HoàngTùng

Thành viên mới
Để mà nói về em thì nó nhiều và dài lắm, nên tôi sẽ nói ngắn gọn trong vẻn vẹn 2 tờ A4 thôi nhé.
Ngồi chờ một tí ti, thì em bước vào, ối giời ơi, nó khác với trong ảnh mà tôi đã được nhìn, đúng là ảnh với ngoài đời nó có chút khang khác nhưng lại là chiều hướng tích cực vì em xinh hơn, hay cười hơn và thân thiện hơn. Em rất thiện cảm, dễ nói chuyện, rất gần gũi và rất tình cảm, cái này thì it is my Gu.
Đánh giá qua một chút, em có gương mặt xinh, bờ môi mọng ( cái này điểm cộng của em + thêm nụ hôn của em nữa nên bờ môi này càng thêm hoàn hảo) ( it is my Gu). Vòng 1, 2, 3, 4 của các bạn…
Ấn tượng của tôi đầu tiên về em, đó là nụ hôn. Em hôn ngọt ngào cháy bỏng mà lại say đắm, tôi có cảm giác như em hôn mà như muốn ăn thịt tôi vậy, đúng là tôi chưa từng hôn ai như vậy kể cả người yêu cũ. Bờ môi mọng, nụ hôn say đắm làm tôi ngây ngất, đã thế em lại có cái tính nhõng nhẽo, đòi hôn mãi không thôi làm tôi cũng như trẻ lại để chiều em hơn. Hôn trên cũng như hôn dưới, em đều làm tôi rất hài lòng và ấn tượng.
Sau những nụ hôn thật dài thì em đã làm cho tôi dãy đành đạch ngay tại bồn tắm. Lúc đó tôi đang phê tới tận mây xanh, nhưng tôi cũng mường tượng được tôi đang như con cá rô bị ném vào chảo mỡ rán, cứ dãy lên đành đạch trong bồn nước phành phạch, ối làng nước quỷ thần ơi, phê không tả nổi.
Nhưng tôi vẫn còn ấn tượng hơn nữa là tình cảm, em dường như không muốn để tôi lại một mình quá lâu, vì em xong shot là đi rửa ráy thật nhanh chóng để trở về bên tôi, không để tôi phải cô đơn thêm phút giây nào cả.
Chúng tôi ngồi tâm sự trên sofa và tiếp tục trao cho nhau những chiếc hôn thật dài, mắt lim dim, tai như u mê nhưng vẫn nghe được tiếng ú ơ và tiếng thở dồn dập từ em.
Thú thực, tôi sau shot 1 sẽ phải chờ đợi 1 thời gian đủ dài để cơ thể sản sinh ra đội quân tinh binh chuẩn bị cho trận huyết chiến thứ 2. Nhưng với em, cơ thể như mách bảo rằng, tăng tốc lên, sản sinh mau lên, gấp gáp lên… để cùng em chiến đấu bảo vệ quân thù. Và thế là chúng tôi lại tiếp tục giao tranh trên giường. Em khá là khôn khéo khi bước đầu tung ra chưởng “ nụ hôn của thần gió”, đúng là chưởng này đi đến đâu biết đến đó, em hôn từ trên xuống dưới lúc nhẹ nhàng lúc say đắm. Chưởng này khi đến phần bụng dưới, thấy tôi đã kịp phản ứng thì em tiếp tục tung thêm chưởng “ Nút cán Dương binh”. Cuộc chiến đang đến hồi thăng hoa, tôi không thể để kết thúc đễ dàng như vậy được, tôi liền tung chưởng “ Mừng cho em nó --> là Mò cho em nứng”. Em có hơi bất ngờ nhưng chỉ ít phút em cũng phải nhận ra rằng, em không thể hạ tôi nhanh chóng như vậy được.
Tôi cũng phải công nhận, kỹ năng và công lực của em ở dạng thượng thừa, nhưng trước khi giao chiến tôi đã kịp học được món pháp chưởng “ gà không rim --> là Ghìm không ra” để đối phó với em. Sau khi thế trận dường như đã an bài, khi tôi làm cho em với thế nằm ngửa của một đô vật. Em bất ngờ tung chưởng cho tôi ăn món “ Sườn đủ sớ --> Sờ đủ sướng”. Tôi bị trúng chưởng này, bắt đầu thở dốc và nằm vật ra, không thể để em muốn làm gì thì làm, tôi tung nốt con bài cuối cùng là chưởng pháp món “ bò tuôi --> B* to”. Nhưng tôi đâu biết rằng, chưởng này đã bị bắt bài, vẫn chưởng cũ với “ nút cán Dương binh” kết hợp với mòn “ Bánh U --> Bú Anh”, em bắt đầu cho màn chung kết sớm. Đúng là thân trai 12 bến nước, chả còn làm được gì, đành nằm im để cho khẩu thần công ra đánh chốt chặn cuối cùng với chiêu “ Tôm đầy mình --> Tinh đầy mồm”. Thế là tôi đã bị hạ gục, còn em thì đưa mắt nhìn tôi đầy ngạo nghễ của kẻ chiến thắng. Chúng tôi đã trao cho nhau các chưởng pháp của các môn phái võ lâm để cùng nhau thăng hoa.
Cùng nhau tắm rửa nhưng vẫn không quên trao thêm cho nhau những chiếc hôm thật dài thật sâu.
Tôi khuyên ae, với em 69 hãy chuẩn bị cho mình một sức khỏe tốt, ăn uống ngủ nghỉ đầy đủ và đặc biệt, nên chuẩn bị cho mình một tâm hồn đẹp. Tôi tb em và hẹn gặp em vào ngày gần nhất để tái đấu, và tôi vẫn là thằng thua cuộc hạnh phúc.
Xuống quầy, các chú em cho tôi lon bò húc để tiếp thêm năng lượng, các chú em BLC thật tuyệt vời, cơ sở vật chất thật tuyệt vời. BLC thứ 2 thì ai dám ngồi vào chủ nhật đây