Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Bé 55 - Định mệnh gọi tên em người con gái miền Trung

Cuty_12

Thành viên mới
Mới ghé qua NDL Hào Nam gặp em 55 gây thương nhớ nên post review về bé cho các bác. Viết review mà vẫn còn thấy tê hết cả mình mẩy hehe.
Trước tiên về CSVC NDL Hào Nam: cá nhân mình thấy NDL chú trọng hình ảnh phết, nhìn từ ngoài tưởng villa xịn sò, chắc thuê thiết kế khá tỉ mẩn, phong cách sang trọng, hiện đại.
Mình chọn phòng King, đầy đủ phòng xông ướt, xông khô, bồn tắm, giường (cá nhân mình thấy hơi nhỏ, lúc cuối nằm ôm ấp nói chuyện với e mới thấy nhỏ :)), có quả đèn chiếu như trong bar, nhạc nhẽo tuỳ nhu cầu các bác nhưng bật tý nhạc cho chill thì hết xảy. Phòng diện tích không lớn nhưng bố trí khá hợp lý.
Sơ qua thế để các bác nắm được, lễ tân, trực tầng đều rất niềm nở, là điểm cộng cho NDL, mình nhắn trước qua telegram nên đến là được dẫn lên phòng luôn.
Về nhân vật chính - bé 55 thì so với ảnh mình thấy bên ngoài e xinh hơn nhiều, cũng đúng gu nữa. Bé nói chuyện thoải mái, nhẹ nhàng, bác nào thích nói chuyện thì bé 55 có thể tiếp cả buổi ko chán :))
Ẻm cao 1m53, người có da thịt nhưng vào dáng chứ không béo nhá. Vòng 1 căng tròn, sướng cả tay lẫn mồm =)). Vòng 2 gọn, vòng 3 nở nang, vòng 4 thì tuỳ các bác cảm nhận thôi còn mình thấy của em rất đẹp, khít, cắt tỉa gọn gàng nhìn chỉ muốn vục mặt vào :)).
Vào phòng thì e xả nước còn mình qua 2 phòng xông rồi ra ghế ngồi cùng e chờ nước đầy, tay và miệng bắt đầu hoạt động. Mân mê ngực e cùng với màn cháo lưỡi nhiệt tình. Vào bồn tắm e kỳ cọ và bắt đầu dạo lưỡi trên người mình rồi đến thằng nhỏ, miệng em ngậm đến đâu mình phê đến đó. Sau vài phút không kiềm được đã ra hết miệng e, sau khi ra e vẫn mút tiếp chứ không ngưng ngay làm chân mình run hết cả lên (khuyên bác nào yếu không nên thử đứng khi e BJ không là chân ko đứng vững đâu =))).
Ra giường e mát xa cho mình, nói chung có lực và bài bản, đỡ hẳn đau mỏi. Đến màn trườn tinh dầu thì phê tận óc, từng ngóc ngách trên người mình đều được e chăm sóc từng tý, độ phê các bác phải thử mới biết được kaka. Đến màn 69 thì mình không thể kiềm được lòng mà ăn tươi nuốt sống con sò lông của em luôn, kèm theo đó là những tiếng rên của em nghe cực phê. Cuối cùng cũng CIA shot 2 bên trong miệng e và cũng như shot 1, mình phải bật tiếng rên sung sướng với sự chăm sóc của e.
2 người lại nằm thủ thỉ tâm sự ôm ấp vuốt ve nhau chán chê mới dậy tắm. 2 shot rồi mà vẫn còn thấy thòm thèm, nằm với e lại phải ăn cháo lưỡi tiếp, tay thì lần mò xuống sò lông của e với ý định để e sướng sau khi đã phục vụ mình 2 shot nhưng e bảo thôi a sướng là được rồi, đừng trêu em nữa =)) Lần sau cho a làm e sướng nhé babe.
Kết thúc buổi thư giãn thoải mái hết cả thằng người, tip e 2000k vì e quá tuyệt vời và chắc chắn a sẽ quay lại gặp e babe à, vé phòng giảm 20% còn 1200k nhé.
Các bác thích thì qua ủng hộ bé nhé, mà các bác nhẹ nhàng với bé thôi nhé lần sau mình qua mà thấy e tiều tuỵ mệt mỏi là mình xử các bác đấy =)))))