Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

bé 02 đầy sự thú vị tại tokyo hà nội

Thắngboss

Thành viên mới
Kính chào các anh em đồng dâm hà nội.
Qua một buổi đi chơi tại khu Cầu Giấy, được gặp mặt và làm quen với những đối tác mới, thì các ae bên miền trong có giới thiệu cho tui về cơ sở giải trí số 1 Hà Nội, cơ sở Massage Tokyo 243, Quan Hoa, Cầu Giấy, mà ae bạn bè miền trong nói là cực kì uy tín, chất lượng, Giá cả phải chăng.
Lịch trình làm việc đã xong, ae rủ nhau nhậu nhẹt một bữa ra trò, ae miền nam chúng tui ra bắc thì chỉ thích con gái bắc thôi, nên khi ăn uống xong chúng tôi về liền cơ sở massage.
Chúng tui hôm nay đi 4 anh em, đến nơi được các cu cậu dẫn vào tiếp nước đàng hoàng, phục vụ nhiệt tình hào sảng cũng thấy khoái, cu cậu quản lí giải thích về dịch vụ cũng như cho ae chúng tôi chọn ảnh trước. Tui vẫn nhớ bé tôi chọn là bé 02 người miền bắc.
Ngồi chờ khoảng 2 phút cả 4 ae tui lên liền à, về phòng ốc thì ok sạch thơm, tuy nhiên cá nhân tui thấy hơi nhỏ, dù sao cũng phù hợp với giá vé rồi nên không có vấn đề.
Xông hơi tầm 10p tui đã thấy lấp ló ngoài cửa có cô em bé bé xinh xinh trắng trẻo. Cao cỡ khoảng 1m6 á, dáng thon gọn. Tui vẫn cứ giả vờ chưa nhìn thấy nhưng má ơi con kiu tui nó dậy lúc nào r không hay.
Trốn tránh mãi cũng k đc, tuo chủ động bước ra khỏi phòng xông chào hỏi em gái, đã lâu không nghe con gái bắc nói chuyện, cảm giác vừa lạ vừa hay. Em dẫn tui vào bồn tắm rồi em cũng tự cởi quần áo em bước vào, em thoa khắp người tui sữa tắm dầu gội, nhẹ nhàng em tạo bọt kì cọ tắm rửa kĩ càng. Sạch sẽ rồi tưởng như zậy là xong, nhưnh đâu có thế đâu, em hì học vục mặt xuống cặc tui, thư giãn nhẹ nhàng rên rỉ đủ nghe, ui phê vãi.
Được một lúc thì tui bắt em dừng lại không có phê quá nứng cặc xuất ra thì tiêu.
Nằm xuống dường, em thể hiện skill massage đấm bóp, người nhỏ mà lực tay rất ok nha, đấm đâu ra đấy, tui khoái cái khoản em massage đỉnh đầu cho tui, kiểu như gãi đúng vào chô ngứa ấy, thư thái vãi loằn luôn nha.
Tưởng thế là xong ai ngờ em nó bôi tinh dầu ra khắp người tui rồi thực hiện động tác trườn từ chân lên đầu, trườn khắp người bằng bôn ngực quá đã của em. Tui vươn tay ra sờ ngực sờ bím sờ mông... hai ae vừa làm vừa cười nói khá vui.
Rồi đến tiết mục tổng kết thư giãn. Phải nói bi điệu nghệ, ngậm ngập như thế mà em vẫn không một lời cau có, chỉ cười và nhìn thái độ của tui. Em làm đủ tư thế, hi, bj thay nhau liên tục rên rỉ khắp phòng. Đến lúc con cặc tui nó bắt đầu chớ, em ngậm chặt vuốt lên vuốt xuống đến 30-40s, đến lúc tui buồn lắm r em mới thả ra. Mệt mỏi hai ae nằm ôm nhau một lúc, vừa nói chuyện vừa vân vê đầu ti em nó.
Hỏi han em thì em cũng nói ở đây khách trong nam ra chơi cũng khá nhiều, nên anh cứ yên tâm khi qua đây, hơn nữa chúng em cũng được quản lí nhắc nhở nên bé nào cũng ngoan như bé nào á, không công nghiệp không làm à ơi đâu.
Tâm sự lan man một hồi em nó tắm lại cho tui, rồi hai ae mặc quần áo ôm hôn nhau tạm biệt rồi ra về.
Nhận xét về bé 02 của cơ sở Massage Tokyo 243 Quan Hoa này thì về vóc dáng tôi chấm tạm 8,5đ, thái độ phục vụ tốt 9,5đ