Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Bạn từ xa vào sài gòn chơi thì dẫn đi đâu?

Trần Huy Hoàng

Thành viên mới
Thân chào các anh em đồng dâm, dạo này mới rảnh rỗi viết bài report, do đầu năm nay công việc dồn dập nhiều quá, rồi vào một chiều như bao chiều khác thì điện thoại từ thằng bạn ở ngoài nha trang nó gọi, nó mới vào sài gòn rồi hẹn tối nhậu quận 7. Cũng cả năm không gặp nên 2 thằng gọi bia uống quá trời quá đất, tê tê rồi nên quyết định bao thằng bạn vé massa Hoàng Long bên Trung Sơn luôn.

Thế là phi thẳng đến HL, bước vào thì được anh quản lý vui vẻ chào đón và dắt lên phòng thư giãn, cơ sở vật chất được, phòng thư giãn đẹp sạch sẽ, phục vụ chu đáo. Nằm nhâm nhi ly trà đợi đến lượt ra lựa chọn các bé, cũng liếc địa xung quanh, thấy vài bé khá ngon nên hỏi số rồi pick luôn cho 2 đứa, mình số 90 còn thằng bạn số 40.

Pick xong phục vụ mời lần lượt 2 thằng đi lên phòng xông hơi. Xông hơi xong cái mò ra thì thấy em ktv đã xả nước bồn cũng được khá nhiều, 2 đứa vào tắm chung luôn, bé gội đầu kì cọ rất chi là tỉ mỉ, vọc thằng đệ em nó chào cờ luôn :D

Song thì bé lau người sạch sẽ cho em, và lên giường cho bé tác nghiệp, đầu tiên là bé massage đấm bóp, đủ các bài, mệt mỏi của cả ngày như không còn nữa

Và chỉ đợi bé nói nhỏ" em làm cho anh nha" chỉ mong chờ cái giây phút này thôi!

Bé lấy sữa tắm gì đó thoa thoa trên lưng em rồi, bé nhẹ nhàng cúi xuống và áp bầu ngực mềm mại của bé lên lưng em, bé kéo lê bầu ngực bé khắp lưng em, rồi tiến xuống mông, rồi tiếp bước xuông đôi chân em, ôi bé kéo lê bầu ngực bé đến đâu thì người em nó phê tới chỗ đó.

Song thì bé nói em nằm ngửa lại và bé lại tiếp tục thoa thoa sữa lên và lại tiếp tục áp bầu ngực mềm mại của bé lên ngực em mà chà chà, rồi tiến xuống thằng đệ mà kẹp xúc xích, làm thằng đệ nó thoi thóp vì em, thằng anh thì ngoe nguẩy vì sướng quá, và bất ngờ hơn là bé đưa nguyên bầu ngực bé lên mặt thằng anh mà massage, và thằng anh há miệng ngậm chọn đầu ti của bé mà mút mà bú say sưa, 2 bàn tay khéo léo của thằng anh cũng khám phá cơ thể bé và lần mò xuống tận hang sâu của bé mà nghịch ngợm, bé sướng quá hay gì mà rên nhẹ, theo từng cái móc của bàn tay thần thánh của thằng anh.

Bú ti bé được vài phút thì bé hok cho bú nữa và bé lại đè em ra mà bú ti lại và đi một đường lưỡi dài xuống tận thằng em mà đá bóng lau cột, công nhận bé này BJ điệu nghệ ghê, làm em dạy giụa vì sướng quá, cầm cự mãi với bé cũng chỉ được hơn 10 phút thì bắn pháo bông tung tóe, thở dốc với bé vài phút thì vệ sinh tắm rửa lại và mặc đồ vào.

Xuống phòng thư giãn ngồi đợi thằng bạn, 1 lúc thì nó cũng xuống, nhìn mặt phê dã man con ngan luôn.

Kết luận: cơ sở vật chất tốt, rộng rãi thoáng mát, sạch sẽ, cũng nhiều phòng. Các bé tay nghề tốt biết chiều chuộng khách hàng. Để hình 2 em ktv bên dưới cho ae tham khảo nhé!

Đính kèm

Kiến Văn

Thành viên mới
Bạn từ xa vào sài gòn chơi thì dẫn đi nhậu rồi ms là chuẩn bài