Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

BẮC ĐÔ - 11 ÂU CƠ. Niềm vui bất chợt

Thái Luân

Thành viên mới
Chào toàn thể ae Congdongx...

Lời đầu tiên chúc các anh em dồi dào sức khỏe để tiếp tục sự nghiệp ăn chơi tại box massage này.

Nghe lời ông em giới thiệu đã lâu, tuần trước một thân một mình đi khám phá cơ sở mới: Massage Bắc Đô - Âu Cơ. Nói mới không phải mà cũ cũng chả đúng vì anh em đã đi quá nhiều và có nhiều bài review quá rồi nên review này em chỉ viết một số cái em thấy “hay hay” về cái cơ sở này.

1 – Cơ sở này kết hợp cả massage lẫn hotel luôn nên hôm e đi check lớ nga lớ ngớ vào thì em nhân viên hỏi là anh vào nhận phòng hay đi massage. Các bác cứ bảo em lễ tân xinh lắm mà sao mình thấy bình thường nhỉ? Nói chuyện nhỏ nhẹ, dễ phép và tư vấn nhiệt tình. Ai có infor thì cho em xin tên tại em quên không hỏi!

2 – Chỗ để xe ngay bên ngoài cửa và hơi bé, để 3, 4 cái đã thấy hết chỗ rồi. E không biết nếu đi đông hoặc các bác đi oto thì có chỗ đễ không? Lúc em đến và về thì đều thấy quay biển số xe máy ra ngoài nên em nghĩ hơi nguy hiểm. Chả may ai đi qua thấy xe ở đấy thì xác cmnđ.

3 – Vé + tip thì có sẵn ở quầy lễ tân, các bác thanh toán xong lên phòng thì cứ yên tâm thư giãn thoải mái xong thì xách ku đi về. Nếu chim ưng bé nhân viên thì bo thêm các bé càng hoan nghênh. Mới đi chưa biết thế nào nên em cứ đi gói bình thường: vé 400k + tip 600k = 1 củ tròn.

4 – Về cơ sở vật chất thì như ở trên em đã nói là kết hợp cả massage lẫn khách sạn nên CSVC không mới, cũng không cũ, được cái mọi thứ ngăn nắp, sạch sẽ và tuyệt đối yên tĩnh. Vào phòng chẳng nghe thấy bên ngoài nói gì luôn. Phòng chắc cải tạo lại từ phòng ks nên đồ đạc cũng không có gì nhiều: 1 phòng xông hơi + tắm kết hợp, 1 bể xục, 1 cái giường (Riêng vụ này em thắc mắc là thằng ku em bảo mình có giường phao mà mình có thấy cái nào đâu nhỉ? Ae đi nhiều giải đáp giùm em. Nếu không có để em về cắt ku nó, trước khi đi mình cứ nghĩ là mình được đi đóng phim ở Nhật cơ)

5 – Về nhân viên: về khoản service với skill các bác cho em miễn quảng cáo. Để các bác đến lần đầu tự cảm nhận. Nhận xét chung của em là nhân viên ngoan, lễ phép, em nv của em hơi ít nói thì phải. Lúc ra khỏi phòng cũng có mấy em phòng khác ra lấy đồ. Nói chung là xinh đều, đẹp; cao ráo, trắng trẻo.

Chốt: sẽ quay lại trong tương lai gần. Nếu như có thời gian dài chút vì xa quá!

Thank các bác đã đọc review. Có gì không phải các bác góp ý thêm để em rút kinh nghiệm.