Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Aqua Massage khá tốt

Rocket720

Thành viên mới
Với mức giá này thì CSVC ở đây có thể được xếp vào hàng tương đối kém nhưng bù lại bằng dàn nhân viên khá nhiệt tình, một vài em rất xinh. Tựu chung là không có gì đặc sắc lắm nếu so với những chỗ massage HJ khác

Địa chỉ:609 Lạc Long Quân, gần UBND quận Tây Hồ các bác nhé

Giá cả:
190k: các bác tự tắm tự xông xong có NV massage cho
280k: massage Thụy Điển 80′: có thêm massage bằng ngọc trai và tắm bằng muối hương hoa hồng
280k : massage Thái 80′: có thêm massage bằng tinh dầu Lavender và tắm lá
450k: 100′ cộng dịch vụ của 2 gói trên + cạo râu cắt móng tay chân các kiểu 
+ 100k mỗi gói nếu làm 4 tay

Mặc định là Hj, bo 300k. BJ thì tùy em, tùy tâm
Khuyến cáo các bác nên chọn gói 280k Thụy Điển là hợp lý rồi

CSVC:

Phòng lễ tân thì cũng to rộng sạch sẽ mát mẻ thoải mái lịch sự, lên xuống có thang máy.
Cơ mà lên đến phòng massage thì mình khá thất vọng. Hành lang nhỏ và bé, nhìn quanh quất cũng thấy hơi tan hoang và nhếch nhác chút.
Phòng massage thiết kế không có gì đặc biệt, có một buồng xông một bồn sục một giường, thêm một bộ bàn trang điểm xấu xấu (??) không biết để làm gì
Được cái nhìn qua cũng sạch sẽ, không đến nỗi phải chê gì nhiều lắm.
Nói chung là cái CSVC ở đây khá là tệ nếu so với mức giá
NV
Nhung: sn 93. Khẳng định luôn là em này rất xinh, nhan sắc em này không có gì phải chê. Cao ráo, cao cỡ 1m65, trắng trẻo xinh xắn. Dáng mình dây, eo thon bụng phẳng. V1 to, vừa tay, đẹp. Má hồng tự nhiên, nhìn chỉ muốn cắn . Nhan sắc em này mình phải cho 8đ trở lên.
Nói chuyện vui vẻ thoải mái, hài hước. Em thái độ nhiệt tình, cũng khá chiều khách nhưng không BJ, không cho nghịch V4. Service HJ khá ngon và nhiệt tình. Kết lại là em này mình cực kỳ ưng ý ở khoản ngoại hình, khá ưng ý khoản thái độ và hài lòng với service. Rất recommend với anh em

Nga: Em này mặt mũi còn xinh hơn cả em Nhung ở trên nữa, body cũng không thua kém mấy. Nhưng phải cái là vì xinh cho nên có phần không chiều khách như Nhung. Nói chuyện cũng được, service được, chỉ HJ.

Diễm: So với 2 em trên thì nhan sắc em này không bằng được, nhưng bù lại chiều khách hơn nhiều. Có BJ, nghịch ngợm chỗ nào cũng được. Service ngon lành, các bác nên thử