Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Ánh Sao - Luôn làm anh lao đao

Panda

Thành viên mới
Cơ sở Ánh Sao ,Lê Văn Thiêm thì các đồng dâm không lạ gì ,có nhiều rì phọt và commen rồi. Cá nhân đã tàu ngầm ở đây cũng kha khá , riêng số 01 chưa gặp nên hôm qua đặt gạch trước với Giang Sky ma ma tổng quản bé 01 lúc 15h, để tiễn tháng cô hồn bước qua tháng Trung thu mát mẻ
Đến trước hẹn tầm 15p bé đã đươc bố trí sẵn sàng. vào phòng tầm 3 p ,em nó bước vào. Lướt qua dung nhan,bé rất trẻ ,dáng thấp đậm ,da trắng .Em nó khoác cái áo đỏ hờ ngực khoe đôi gò bồng đảo đầy đặn, không măc váy mà măc xilip lọt khe,khoe bờ mông tròn to trắng nhìn khiêu khích vãi.em chào hỏi khá tình cảm và cởi đồ cho mình,tranh thủ cũng lướt qua cặp đào tiên của em. Mình không xông hơi vì vừa ngoài nắng nóng vào bảo em chuẩn bị nước tắm luôn.
Vào bể tắm 2 anh em tắm táp cho nhau khá kỹ càng ,Mình thì chỉ kỳ cọ cho em có 2 chỗ là ngực và Bím. Bộ ngực của bé rất đẹp thuộc vú bánh dày, to tròn, trắng mịn ,hai đầu ty nhỏ ,hồng hào,Riêng con bướm thì ôi giời ơi quá ngon.Lông lưa thưa ,mềm mượt,Bím hồng hào không cavat,Bướm này thuộc loại bướm lá vông nên to tròn,mu cao, đưa ngón tay vào thấy khít như lỗ đít,Tranh thủ bú mút vếu và chọc ngoáy tý .Bé này hôn khá cuồng nhiệt, lùa hẳn lưỡi sang miệng mình,rồi em nó cũng chăm sóc con chim đã cứng ngắc của mình bằng chiêu BJ nhẹ nhàng . Tắm táp đùa nghịch tầm 20 phút hai anh em ra giường masa
Công đoạn masa khỏe em làm cũng tạm ổn ,khá có lực ( tất nhiên không thể bằng chỗ bác Tài Thu được,vì đấy là chuyên sâu về Masa khỏe,còn ở đây tổng hợp cả khỏe và yêú,mà chủ yếu là masa yếu )Vừa làm vừa trêu chọc bé khá vui. Bé này chuyện trò khá thoải mái và nhí nhảnh
Đoạn trườn bò thì bé làm rất kỹ, Lưỡi bé ấm rà soát khắp cơ thể mình,cặp vếu to mềm ấm cộng với con bướm chà sát từ đầu đến chân, thằng bé thì cứng ngắc mà bị em nó dùng bướm trượt qua trượt lại suýt bị trớ . Bảo em đổi tư thế 69 triển khai món võ bốc xôi, đồng thời vét máng con bím non, nước em nó nhoe nhoét ,chọc ngón tay vào thấy trong co bóp khá mạnh( Giá mà chọc được con cu vào thì sướng quên đường về) Em nó rên rỉ ,mồm ngậm thằng bé nút chặt lúc nông ,lúc sâu ngập đốc, rồi tăng dần nhịp điệu. Mình cố kìm chế mà cũng chỉ trụ được tầm 5 phút tăng ga của em nó rồi chim giật giật phun hết tinh binh, em nó ngậm chặt ,rồi lại mút tiép làm mình sướng cảm thấy tê tái cả người. Mấy phút sau anh em ra tắm lại. Chia tay bé hẹn ngày tái ngộ,típ em 6 lít. trước lúc xuống còn ôm hôn thắm thiết
Cảm nhận cá nhân : Về cơ sơ thì bình thường như nhiều bác đẫ nhận xét
Đội ngũ nhân viên : Giao tiếp tốt từ trông xe đên mấy chú em đưa khách lên phòng. Đặc biệt em Giang ,với Hà lễ tân khá chu đáo tận tình giành được cảm tình của khách
Về đội ngũ KTV ở đây thuộc trung bình khá về nhan sắc,nhưng bù lại rất nhiệt tình, biết chiều khách
Về giá cả như hiện tại rất phù hợp,
Chúc cơ sở ngày càng phát đạt