Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Ấn tượng với em 60 Nhạc Dương Lầu

tancao

Thành viên mới
Chào các bác đồng râm, em ăn chơi ở diễn đàn cũng nhiều, hỏi xin số các em ko hề ít nên cũng xin có bài gọi là đóng góp cho cộng đồng lớn mạnh hơn.

Chiều qua làm xong thấy người khá là mệt mỏi thế là vào luôn Nhạc Dương Lầu khu Trung Sơn, cũng vì gần nhà mà ở đây các em đấm bóp rất tốt và thái độ phục vụ ngoan + nhiệt tình.

Bước vô gặp quản lý cơ sở, giới thiệu các gói các thứ, chốt đại 1 gói, quan trọng là em út thôi, nhìn hình thấy em 60 trông xinh nên pick ngay và luôn.

Vô phòng ốc thì khá choáng, vì thiết kế rất đẹp mắt, khăn nệm sạch sẽ tinh tươm, rộng rãi vô cùng. Sàn lát đẹp và rất lịch sự. Em đã chim ưng lắm rồi. Em nhân viên dc cái body cũng khá ngon, mặt lại xinh như hình luôn. Các khúc có điểm nhấn, chân cẳng nuột nà, ngực to.

Công đoạn massage thì Xông ướt + tắm + Massage + thư giãn + nhân viên massage tắm lại cho minh vậy thôi nhưng khá ấn tượng với kỹ năng của em nó.

++ Massage: Có chặt chém, đấm bụp các thứ, đủ để giãn gân cốt. Lúc mát xa em nó có kẹp đùi để mát xa chân tay khá kích thích. Khoản này em nó làm khá kỹ và cẩn thận luôn.

++ Thư giãn: Khoản này là em rất thích. Kỹ nghệ của em nó rất tốt, có bú cà đá bi đá đầu trụ, cũng xoay lưỡi cả vùng kín lẫn đầu ti như ai. Lúc e nó thư giãn thì e cũng dùng tay nghịch ngợm thoải mái. Em nó có cái lưỡi điêu luyện vãi chưởng, liếm láp từ chân lên tới đỉnh đầu không chừa chỗ nào luôn, kích thích nhất là màn liếm láp tai. Lâu lâu chịu không nổi phải kéo em nó lên hôi môi, đá lưỡi các thứ, nghĩ lại thằng em lại dựng đứng luôn. 2 bên kích thích nhau 1 lúc thì em cũng out, và em nó trông có vẻ cũng thích haha.

++ Thư giãn xong xuôi em lôi mình ra vòi sen tắm lại, vẫn mân mê thằng nhỏ mình kĩ lắm!

Khá ưng cơ sở này vì sạch đẹp, nhân viên ngoan ngoãn nhiệt tình. Làm mục nào là ra mục ấy, ko thừa thiếu ăn gian, ko thái độ gì hết.

Đính kèm