Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Ấm lòng với em số 111 Nhạc Dương Lầu

Mai Chí Công

Thành viên mới
Hôm nay lễ nên quyết định đến Nhạc Dương Lầu thư giãn 1 bữa rồi về rv cho anh em tham khảo.
Nhạc Dương Lầu phố Hào Nam thì chắc anh em cũng biết rồi, cơ sở này mới nên sạch sẽ, đẹp đẽ vs sang trọng vô cùng.
nvms: vào phòng tầm 3p có một cô em bước và, dáng người thanh không gầy cũng không béo, da trắng, xinh xắn, đúng với view mình thích. Em ý số 111 các bác nhé, hơi giống ny cũ nên kết ngay từ cái nhìn đầu tiên, mới gặp mà mình đã thấy có thiện cảm vì em rất lễ phép.
Em ý cởi đồ cho rồi ra xông hơi, xong tắm em kỳ cọ rất kỉ và vuốt ve bảo bối của mình rất nhẹ nhàng, vừa tắm em ý vừa kêu mình cứ tự do khám phá, dâm vãi!

Tắm xong ra em lau người rồi em từ từ quỳ xuống ngậm luôn con chym mình rất nhẹ nhàng làm mình bắt đầu rên trong sung sướng, vì đang máu nên mình kêu em thư giãn trước luôn, em cũng oki rồi kéo mình lên giường đè ra hôn, tay mình thì cũng khám phá các bộ phận trên cơ thể em, hai quả núi đôi của em bóp rất đầm tay, còn bím em thì lún phún lông nước nôi lênh láng rất ẩm ướt. Em BJ miệt mài và đúng nhiệt luôn. Cuối cùng mình được out trong sung sướng.
Thư giãn song em quay sang massage, kỹ thuật ms của em cũng khá ổn áp, cũng hỏi han đến khi nào mình thấy thoải mái mới thôi.

Kết luận: Có một buổi ms ưng ý. Sắp tới phải dắt đám đàn em qua trải nghiệm mới được. Cám ơn các đồng dâm đã quan tâm!

Đính kèm