Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Ấm cúng và thoải mái với em số 39

loiki

Thành viên mới
Tinh thần anh em có vẻ đi xuống quá nên mình viết cái RP bữa có đi Kỳ Anh gặp em 39 khá ngon này, hi vọng anh em đọc xong sẽ hứng khởi hơn một chút

CSVC: Đẹp, sang, mới và ấm cúng. Nói chung là mình rất ưng ý cái CSVC như thế này, cảm giác sạch sẽ, lịch sự và ấm cúng và thư giãn như các bác đi Spa xịn vậy.

NV: Em số 39. Ngồi đợi được lúc thì em nó vào, cầm theo cốc nước mời mình uống, giọng nói nhẹ nhàng vui tai. Em này face khá là xinh, body thì quá ngon luôn các bác ạ.
Tắm xong em nó lau người rồi mời mình lên giường nằm massage.
Nếu nói đến việc đánh giá em nó thì ngoài hai từ "ấm cúng" và "thoải mái" ra thì mình không tìm được từ nào thích hợp hơn nữa.

Em nó ms thì khá là bài bản luôn, công nhận có lực nữa. Vừa massage vừa bắt chuyện cho không khí vui vẻ, phải công nhận là em nó khá có duyên luôn nên mình cảm thấy nói chuyện với em nó rất thoải mái.

Thư giãn thì em nó làm khá là phê pha luôn, đủ chiêu đủ bài, các bác phải thử tận mắt mới cảm nhận được cái độ phê nha.

Kết:
Nói chung là ở đây mình thấy từ csvc tới nhân viên đều khá ổn áp, không có gì phải chê trách cả. Cảm ơn các bác đã đọc và ủng hộ RP của mình

Đính kèm