Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

AE ĐỌC XONG BÀI VIẾT CỦA MÌNH RỒI ĐI NHÉ :)))))

Phat

Thành viên mới
4/8 Lần đầu tiên mình qua trải nghiệm dịch vụ ở NARU HÀO NAM . QUÁ THẤT VỌNG !!!!!!!!!!!! Lần đầu tiên và Lần CUỐI CÙNG MÌNH ỦNG HỘ Thái độ nhận viên quá chán. Tăm bồn được 1 tí tầm 10p đã bảo tắt nhạc đi lên phòng trong khi mình bảo mang rượu ra các kiểu không chịu . Cứ bảo là lên phòng thư giãn, lên đến phòng thì vừa mới tắm xong đã bảo ' Nhìn anh là em biết lâu rồi :))' thư giãn được 10 phút thì e ấy bảo 'E mệt quá không ra e nghỉ nhé' , mình cũng bảo OK nếu chán qua thì thôi nằm nghỉ đi rồi xuống tính tiền sau. Sau khi ra em ấy đòi tiền BO và OK mình BO 200k và xuống phản ánh với nhân viên lễ tân. Lễ Tân không bảo gì nhân viên và nói với mình dịch vụ bên em là như thế. Thử hỏi với số tiền mình bỏ ra 600k/1người tiền tắm chung (4 người ) và đổi lại được 10 phút ngâm nước +700k tiền nhân viên trong khi chỉ thư giãn đc 15p :))))) thì ai mà chấp nhận được. OK số tiền đó không lớn so với cuộc vui thư giãn của ae nhưng không đáp ứng đủ nhu cầu và Nhân viên thì quá chán Mình nghe ae review thì không biết như thế nào chứ mình đi trải nghiệm thư giãn thì phải nói là QUÁ CHÁN !!!! Mình khuyên ae nên hỏi rõ ràng dịch vụ và yêu cầu nhân viên nhiệt tình Mình sẽ review lên nhiều nhóm khác nhau để tránh ae bỏ tiền ra và mua lại thứ mình không MUỐn