Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

98 my đẹt ti nì của tôi

Lee Min Ho

Thành viên mới
Có việc đi ngang qua khu Trung Sơn, giữa cái nắng oi bức của Sài Gòn thật khó chịu, nên đành ghé Nhạc Dương Lầu để tránh nắng. Sau một hồi chọn lựa và nghe giới thiệu từ quản lý quyết định chọn bé 98
Lên phòng khoảng 10p thì bé vô. U là trời, em xinh như mẫu ảnh, gương mặt trái xoang, đẹp tự nhiên, không can thiệp dao kéo nhiều, nhìn hơi bị hút, mắt to đen và ấn tượng là cặp chân mày bén ngót, nhìn lướt qua phải gọi là gương mặt của 1 cô giáo Thảo tiêu chuẩn, một chút lạnh, 1 chút dâm, 1 chút cám dỗ =))) body ngon lành, cân đối, có mông có ngực, dáng cao hết xảy.
Em chào tui lịch sự rồi ngồi vô lòng tui vừa lau người vừa trò chuyện đôi câu, tui kêu em là cô giáo Thảo luôn cho tình cảm kkk, bé mắc cỡ bảo "em có bít dạy gì đâu mà anh kêu em là cô giáo?" , ờ thì em không bít dạy để chút anh dạy cho nhé hahaa, bé cười có vẻ nguy hiểm làm tui khoái quá khoái, ôm lại hun mấy cái cho đỡ khoái mới được, lòn tay vô trong yếm nắn nhé cặp ngực cam mỹ của em nó, cứ gọi là phê pha, bé xoay lại tính đi coi nước tắm được chưa, tui tranh thủ ôm lại cắn nhẹ vô tai em nó, tự nhiên nghe "ứuu" cái hahaha, bé giật mình rên nhẹ mà tui nóng hết cả người, chết em rồi nhé, tui phát hiện điểm yếu rồi, hôn nhẹ vô cổ bé mấy cái nữa mới chịu thả bé ra.
Thấy nước tắm ok rồi, bé mời tui vô bồn nhưng tui đâu có dễ dàng nghe lời vậy, lại gần lột đồ bé ra cùng bước vô mới chịu kkk, cô giáo Thảo mà nhẹ nhàng tình cảm như người yêu thế này, tắm gội này nọ xong bắt đầu ôm bé vô dê ngay, "tay phải anh sờ vào vếu, tai trái anh sờ vào mông" , còn cái miệng rãnh không làm ji hôn nhẹ từ vai lên cổ bé, âm thanh hifi phát ra nhè nhẹ từ đôi môi gợi cảm ấy, kèm không được mình khóa môi em luôn rồi kkkk, khoái nhất lúc bé xoay lưng lại dựa vào người mình , đôi tay nhẹ nhàng nắm lấy thằng nhỏ vuốt ve dịu dàng, 2 tay tui tiện thể nâng niu cặp ngực em, nghịch ngợm búng nhẹ vào ti em, rồi trượt dần xuống v4 ẩm ướt xoa nhẹ, em khẽ rùng mình, miệng thì không ngừng lướt trên cổ vài gáy em, cứ thế 2 cơ thể áp vào nhau hưởng thủ cảm xúc khoái lạc. Tui rùng mình bắn hết vô miệng em...
Nghịch nước chán rồi dắt cô giáo lên giường để học thực hành nào kkkk , bé đấm đá cũng nhiệt tình lắm, đủ bài chậm rãi , thêm vài viên đá nóng cho giãn gân giãn cốt cứ gọi là tuyệt , lâu lâu kèm thêm tí kiến bò làm ngứa hết cả người, bóp chân mà cứ ép chân vô ngực làm khó chịu ghê =))) đổ dầu lên lưng cũng là lúc chuyến bay đến thái bắt đầu, cặp ngực mịn màng của em lướt nhẹ nhàng từ chân lên mông rồi lưng, cùng lúc với chiếc lưỡi nghịch ngợm bắt đầu tấn công tai và cổ của tui như đang giận dỗi trả đũa lại lúc nãy tui đã ăn hiếp bé vậy, đành bất lực chịu đựng sự sung sướng đang hành hạ thân xác này.
Tới khi lật lại cũng là lúc phản công rồi, hầu tử hái đào tung ra ngay, đưa tay đỡ lấy ngực em xoa nhẹ rồi mút , lưỡi đá nhẹ vào cặp ti hồng của làm e rên khẽ vài tiếng , em cúi xuống hôn tui cái rồi mắng iu "anh làm em thích quá ah" nghe mà cứng cả thằng nhỏ kkkkkk, rồi bé đổ dầu bắt đầu phần nuru hấp dẫn , cái v4 ẩm ướt lướt khắp người tui cho 1 cảm giác yomost cực, nhất là vô thế cưỡi ngựa bắn cung, xém tí nữa là thằng em nó lọt vào hang động rồi, kích thích vãi chưởng. Chịu hết nổi, mình khóa môi bé rồi vỗ mông đổi thế 69 luôn, lúc này như nhìn thấy 1 kỳ quan trước mặt, mông trắng khe suối hồng, chờ gì nữa mà không hưởng, tay nắm lấy bờ mông ấy, hôn nhẹ vào suối nguồn mà thưởng thức dòng nước tiên ngọt ngào.... cảm xúc chưa bao giờ tốt hơn, tui cũng lên đỉnh khi nước suối bé được tui húp cạn...
Nằm ôm bé nghỉ ngơi ít phút thì bé mát xa đầu cho thư giãn, rồi ngồi ôm bé nói chuyện, tranh thủ âu yếm nhau nốt khoảng thời gian con lại...
Một buổi trưa nắng cực!!