Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

96 review : người chơi hệ tình cảm 🥳🥳

Lucas Nguyễn

Thành viên mới
Sau nửa ngày làm việc mệt mõi ... 2 chân rã dời ...ý chí sắt thép dến dâu cũng phải nge thằng em ở dưới lên tiếng ,thế là quay xe qua phòng khÁm đa khoa khu xã dàn trên đường dến ky anh cầm dt lên gọi Bác sĩ Giang 6 ngón 😂😂😂, điều cho a hộ lý ku te pho mai que 96.. 😍😍

Đến nơi gặp tiểu nhị thuý nở 1 nụ cười thân thiện, rót nước mời khách, vì đã pick số trên đường đi nên lam 1 hụm nước là lên luôn ko phải chờ. Liếc mắt nhìn quầy thấy có 1 bé tóc nhuộm mầu khá bắt mắt , cùng gu thời trang khá là rich kid , chưa kịp hỏi thì ông em loker da nhanh nhảu bảo 96 của a dấy , bé làm ca chiều vừa dến ... ôi vãi ko ngĩ là 96 luôn , ngĩ bụng phát này ngon trym rồi . Kaka 👽👽.
Thế là nhanh như sóc em lên phòng luôn 😋😋. Trong lúc chờ bé lên thì mình xông hơi trước cho đúng thủ tục, tầm 10p thì bé vào , nhìn cận mặt bé khá xinh đúng kiểu ăn chơi 🥳🥳 nói thật đây là lần đầu tiên mình đi trong trạng thái tỉnh táo, ko có 1 tí dấm ak nhầm cồn nào , nên con mắt ko nhầm đc. Em nhìn mình với đôi mắt đưa tình, rồi nở 1 nụ cười mang nhiều ẩn ý. Không vòng vo nữa, lao vào ôm
Hôn rồi tự tay mình cởi đồ cho bé luôn , cởi váy , áo , rồi từ từ bàn tay hư hỏng lột nốt quần chíp của bé , thơm má , tay thám hiểm vùng kín , mắt nhìn bo đỳ cân đối của em, quả mông hình quả táo, mà chỉ muốn đè em ra luôn tại chỗ 😂😂😂😂 , em dắt mình vào bồn, tiện thể tay mình sờ nắn cặp vếu tự nhiên cam sành của em, rồi vân vê cái đầu ti hồng hào , bú mút gảy vài turn nó đã cứng cả lên. Em liền bảo mình gác mông đùi, để thằng em nhô lên khỏi mặt nước, hết dùng cặp cam chà sát, rồi bú mút/ dùng lưỡi đá t em trong bồn tí thì toang, may quách tỉnh kéo em lại hôn môi đá lưỡi. Tỉnh cơn hôn em và mình tráng người cùng nhau ra giường tiếp tục.

Lên giường, em đấm bóp qua cho mình. Phần này mình ko chú trọng, vì đến đây để chăm sóc giải ngố cho t em. Đâu đấy, em bắt đầu thư giãn, đổ tinh dầu, rồi dùng cơ thể của em chà sát khắp người mình hết sấp rồi ngửa như 1 ván bài, em mút liếm từ ngón chân, rồi đến lỗ nhị rồi; đá gảy bi, rồi liếm từ từ lên ngực. Em quay xuống xúc rồi dùng lưỡi gảy thằng em. Thằng anh ở trên chỉ biết tận hưởng sự sung sướng, 1 tay xoa cam, 1 tay thọc múi khế khin khít. Động tác mổ thóc nhuần nhuyễn của em, khiến mình ko cầm cự được nữa đánh giật từng cơn trong miệng em, em vẫn ngậm và mút cho đến khi đến giọt cuối cùng. 🥳🥳🥳

Đặc biệt :
E nay lại hay xúi bậy KH chưa vợ "Anh ơi, nếu anh chưa lấy vk thì đừng lấy, có buồn chán thì quay lại đây giải tỏa căng thẳng.

Chấm điểm 9,99 từ face đến ngoại hình