Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

929 Hồng Hà - Review Em Ngọc - Em đúng là một viên Ngọc quý

Panda

Thành viên mới
Bài viết sau đây e. xin giới thiệu với các bác , các anh về một em KTV Tên Ngọc
Ở Geisha 929-930 Hồng Hà chỗ chúng em!
Chắc hẳn trên đây , có rất nhiều ae đã và đã từng trải nghiệm em nó nên biết rất rõ rằng em thực sự là một KTV có tay nghề cao, Service tốt , lại dịu dàng xinh gái.
✓ Tổng quan mà nói thì em sở hữu V1 khá ok, có thể chấm dc điểm 8,5 vì ngực săn , và tròn
V3 thì khỏi nói , Ngọc có v3 nhiều vitamin gây nấc khi ae chạm tay vào vì nó rất đẹp , đôn lên cao ráo lắm :))))
Mặt mũi khá ok, trắng xinh . Mắt rất dzâmmmmmmm
Về tay nghề Massage, thì thú thật là E Ngọc đã có rất nhiều kinh nghiệm trong Service, Với một cơ thể khá đầm , đầy đủ điện nước , vừa phải, mềm mại mịn màng như thế e trườn Nuru Body tinh dầu rất là ok, hơn nữa em khéo lắm, biết buổi chiều được các bác dù có khá say hay là ko say, Dù dễ tính hay khó tính và dù có là lứa tuổi nào [á... Trừ dưới 18 ạ] thì sau khi Được em Phục vụ chăm sóc xong đều sảng khoái thoải mái , phấn khích... và những điều đó, được chứng minh bằng những phản hồi của khách hàng khi đến nhà e trải nghiệm thì ai cũng khen ngợi là e ấy ngoan ngoãn dịu dàng , Nhiệt tình , BJ thư giãn rất nhẹ nhàng , ân cần chu đáo , lại khéo léo trong lối hành sử giao tiếp! Mà thú thật là ae mình đi chơi, giao tiếp của nhân viên rõ ràng là một phần nào đó khá quan trọng để tạo nên sự thoải mái rồi đúng không !?
Chẳng phải tự nhiên mà Chúng em lại giới thiệu vs các bác Em Ngọc, bởi vì chúng em muốn ae trên này có thể sẽ thích và thích được trải nghiệm qua em Nó một lần xem sao hehe
Và.... Cũng còn rất nhiều em mới, Dâm, ngoan như thế...