Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

929 Hồng Hà - Anh thích Chi, Hãy đến Gặp Em Chi !

Cậu Chủ Nhỏ

Thành viên mới
Mùa thu nhiều lá lắm... em đến với chúng tôi nhẹ nhàng đằm thắm , em cũng thật xinh xắn cute =))))
Thôi thôi không nói nhiều nữa, em xin phép vào đề luôn =))))
Chẳng là đợt ứng tuyển vừa rồi , chúng em mới tuyển được một em KTV tên Chi....rất là ok về mọi mặt, dù mới được cấp bằng Service Massage nhưng em tỏ ra là một KTV khá chuyên nghiệp trong nghề Massage Nuru !
Ngoại hình : Em cao 1M6 , dáng người thì khỏi nói quá thon gọn Hấp dẫn luôn ạ , mặt
V-Line tự nhiên ko Dao kéo , da Trắng , mắt Bồ Câu ngây thơ như mới lớn, à mà em nó mới lớn thật kakakakaka (100% Real)!
V2 và V3 phân khúc rất là "Việt Nam" các bác ạ, một cơ thể dáng người hình chữ S như thế mà Để e ý trườn lên thì có mà rủn người =))))
Thì bài viết này chúng em xin giới thiệu với ae Thiên Địa e ktv này của nhà e, bởi thấy e làm rất tốt mà ngoại hình chắc chắn đúng gu của đa số ae Thiên Địa trên này !
Bởi người ta có câu : "Rượu Ngon Phải có Bạn Hiền!" các bác nhỉ kakakaa
Em khéo ăn khéo nói , tuy mới vào nghề , còn bỡ ngỡ bẽn lẽn trong giao tiếp, nhưng chắc hẳn ai cũng thích cái thẹn thùng , pha chút ngại ngùng của con gái mới lớn phải không. Mà đặc biệt là em rất ngoan ngoãn chiều khách :))))!
Thực tập một tuần nhưng em đã có 4 khách yêu cầu trong 4 ngày liền thì phải nói rằng em nó đã để lại ấn tượng không hề nhỏ vs ae từng trải nghiệm !
Mời các bác ghé qua trải nghiệm, bên e hiện đang có rất nhiều e mới tinh và làm việc tốt như vậy ae nhé !
SWEET LADY 929 Hồng Hà
Thân Ái , Quyết Thắng...