Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

89-Em làm anh nhớ về người yêu cũ

Lun Khun

Thành viên mới
Xin chào các đồng dâm,tham gia group đã lâu mãi đến hôm nay mới có dịp viết một bài review.Câu chuyện bắt đầu như sau,hôm đó là tối mồng 1 mình và ông bạn rủ nhau đi làm điếu xì gà với mấy cốc rượu tây.Uống xong ông bạn tự nhiên ngơ như quả mơ thế là mình chủ động đề xuất anh em mình đi đâu xông hơi tí đi cho bác tỉnh.Ngồi nghĩ một lúc thì em quyết định chọn Kỳ Anh là điểm đến.Thế là em lấy máy ra book luôn,hôm đó mỹ nhân là 22 nên chọn cho ông bạn còn mình thì đến xem ảnh chọn sau.Vẫn như thường lệ phi xe vào hầm bác bảo vệ giọng nhẹ nhàng đon đả cứ để xe đấy đi lên đi.Vào sảnh thì bạn lễ tân ra chào hỏi nhẹ nhàng và mời lên tầng 8 mát xa chân.Không ngờ mình đến sau 12 mà anh em vẫn đông thế,thấy 3 người vẫn ngồi dưới tầng 1 đợi.Sau bài mát xa chân và xem youtube nghe nhạc xong thì ông bạn mình xuống trước,còn mình thì em mát xa chân bảo rằng phòng đang full nên a đợi tí nhé,mình cũng thoải mái nên nằm nghỉ thêm chút.Đợi tầm 10p thì ông em locker bảo a đi theo em xuống phòng nhé,em chọn cho anh bé 89,lăn lộn trên tele cũng lâu nhưng mà chưa thấy mặt bé bao giờ vì bé là người miền bắc.Cảm giác hứng thú và chờ đợi của mình bắt đầu lên bơm xuống 2 quả bi ở dưới cũng căng lên.Xuống phòng Svip thì đang sửa chữa nên mình được bạn locker chuyển sang phòng Dinamond-đúng là trong cái chờ đợi có cái may mắn hehe.Vào phòng Dinamond công nhận to thật,rộng rãi,giường chắc phải gấp đôi phòng Svip,sau đó mình vào xông ướt.Vừa hút cigar xong nên chắc anh em cũng biết xông sướng vc,cảm giác khỏe khoắn cả người.Bước ra từ phòng xông ướt thì bé 89 nhẹ nhàng bảo anh sang xông khô nhé.Đi mát xa 4 năm nay lâu lắm mới được nghe giọng miền Bắc và phải công nhận em rất xinh,y như người yêu cũ của mình hồi cao đẳng.Xong 2 phòng xông thì mình vào bồn thuốc bắc,em bắt đầu nhìn mình âu yếm,2 anh em cứ cười với nhau mà chả nói lên câu gì,phải công nhận đi gặp gái Bắc nó có một cảm giác rất khác như là người yêu vậy.Rồi thì mình bắt đầu vào tắm chung,body của em thanh mảnh nhưng chắc chắn,da em mát lạnh và mịn.Em tắm rửa cho mình rất kĩ càng cứ như là vợ chăm chồng lúc tay đang gãy vậy hehe.Sau đó bước ra em lau người kĩ càng cho mình rồi bảo anh lên giường nằm úp.Một điều mình không ngờ là em mát xa khỏe rất bài bản,chắc cũng phải 85-90% các chỗ mát xa lành mạnh,vì đang mệt nên mình thấy rất sướng.Rồi đến màn nuru,vì ngực em hệ cam nên cũng không được bằng các bé khác nhưng mình theo hệ tình cảm nên cứ nằm hưởng thôi,thêm nữa là em bật nhạc du dương nên làm mình rất vừa lòng.Tiếp theo đến màn chính của chương trình,em Bj và hôn bi rất phê,làm mình cứ giật nảy lên tí thì out.Phải bảo ngay em quay ra thế 69,tầm được 5 phút em Bj nhiệt tình và mình lếu lều em như người yêu cũ thì mình out.Nằm nghỉ một lúc thì em ra tắm cho mình kĩ càng.Phải công nhận rằng 89 service rất chuẩn chỉnh và nhẹ nhàng,làm đâu ra đấy,sạch sẽ. Đánh giá về em:
-V1: 7 điểm- hệ cam,chắc tay
-V2: 9 điểm- không phải nghĩ,eo thon
-V3: 8 điểm-Cong,vỗ đen đén,ước gì được qua đêm với em để mình triển chiêu thế doggy
-V4: khít,một ngón tay là chật rồi,nước nôi tràn trề
Kỳ anh đúng là một điểm đến mà mình nghĩ ngay đầu tiền khi muốn đi mát xa,cơ sở vật chất sạch sẽ,gọn gàng và có cảm giác bước vào thư thái.Hẹn em và Kỳ anh ở lần tiếp theo.

Đính kèm