Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

KTV 84 Hoàng Long Massage - Lần đầu phải viết review vì quá hài lòng & nhớ mãi cảm giác...!

Seojuji

Thành viên mới
Chuyện hôm qua không dám kể…

Là khách đã lâu nhưng chưa bao giờ viết bài vì yêu cầu hơi cao + khó tính, phải cảm thấy thật sự hài hài lòng lắm mới viết. Hôm nay là tối thứ 6 có nhiều thời gian nên lục lại kỷ niệm hôm qua viết lại cũng là lần đầu review cho các bác về bé 84.

Các loại vé thì cơ sở đã có menu rõ ràng và tư vấn kỹ càng trước khi chọn rồi nên xin không bàn nữa.

Cơ sở vật chất thì các bác nên trải nghiệm qua để biết thực tế hơn, nói thật là ít chỗ nào ở SG tốt hơn được.

Khai thật với các bác là hôm qua không phải lần đầu mình gặp bé 84 ở Hoàng Long, thiệt tình cũng không nhớ là lần thứ bao nhiêu. Mỗi lần gặp là một trải nghiệm khác nhau, mức độ tăng dần và quan trọng là rất tình cảm! Đã từng đi random một vài số khác nhưng cảm giác 84 vẫn là best.

Còn nhớ như in lần đầu gặp bé 84;

Bé vừa bước vào phòng đã cuốn hút bằng nụ cười rất duyên, gương mặt nhỏ nhắn, xinh xắn, dễ thương. Ngồi nói chuyện đôi câu bé “mời” mình dùng trái cây và chè yến, trùng hợp bé cũng tên Yến =). Bát chè đã ngọt, bé còn ngọt ngào hơn. Không phải đợi lâu, bé dẫn vào bồn tắm, chăm sóc tận tình chu đáo và rất có tâm, cảm giác mình như là bạn trai của bé vậy á. Trong lúc tắm bé bất ngờ từ phía sau làm mình cảm giác như đang lạc vào cõi thần tiên nào vậy. Lần 1 trong bồn có hơi lâu nhưng vì bé cố tình giữ cho mình không ra quá sớm, cũng không bị tụt cảm xúc, bé rất kinh nghiệm nha. Sau đó bé nắm tay mình dẫn lên phao nằm và tiếp tục các bài tiếp theo còn trên cả tuyệt vời, wc điêu luyện từ nhiều tư thế, lần 2 mình ra hơi lâu nhưng bé không vì thế mà giảm nhiệt cho đến cuối cuộc vui.

Những lần sau cũng như lần tối hôm qua;

Cứ tưởng là khách quen rồi thì chủ yếu gặp lại trò chuyện tâm sự, trải nghiệm kỹ năng thượng thừa của bé là quá ok rồi. Nhưng không, mỗi lần gặp bé là lại có một kỷ niệm khác nhau và đặc biệt hơn lần trước…

Các bác nên trải nghiệm để có cảm giác thực tế hơn. Bảo đảm bác nào đi cũng sẽ hài lòng như mình.

Tổng kết bé 84
Face: 9 đ (dễ thương)
V1: 9,5 đ
V2: 8,5 đ
V3: 9,5 đ

Cảm ơn các bác đã đọc qua J.

Đính kèm