Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

777 Thiên Thần lạc lối

Lão Lão

Thành viên mới
Chào a e trên congdongx.com tình hình trước giờ toàn đi 1 mình và rất ít viết report nhưng hôm nay gập được bé 777 làm mình quá hài lòng nên viết bài này để giới thiệu cho a
LL đọc bài viết của a e khen bé 777 hết lời, nên nhờ Sơn book giúp bé 777, được S hẹn 12h ở HL.
Đúng 12h có mặt vào lấy vé lên phòng (phòng ở HL thì a e biết hết r mình bỏ ưua phần này nhé, mình có test hết các cơ sở rồi nhưng chỉ thích đi mõi HL), ngồi uống nước mà trong lòng hồi hợp được 5p thì bé bước vào phòng, mình đang bấm đt chưa kịp nhìn bé thì bé đã ngồi kế bên và ôm mình làm mình quá bất ngờ mới quay qua nhìn bé thì ôi 1 thiên thần đâu lạc vào đây, chưa kịp tỉnh thì tay bé đã sờ tới trym mình rồi, miệng bé thì đang hun má mình r chuyển qua hôn môi ôi thôi tê không thể tả, sương sương mới vào phòng bé làm không khí cực kỳ thân thuộc cứ như người tình.
Ngồi nói chuyện chưa được 5 câu bé đã quay xuống ngậm trym của mình rồi chuyển qua đá bi và đặc biệt nhất là wc tại ghế luôn làm mình quá phê và bất ngờ ( đúng như report của a e, phần wc này do đọc được bày viết của a e nên mình đã tắm và vs sạch sẽ ở nhà trước khi đi)
Sau 1 hồi ở tiên cảnh thì bé nói cục vàng mình qua phao nha, đi theo bé qua phao nằm úp lại được bé đi đủ hết các bài chiêu cuối của phần úp tiếp tục là wc, sướng run 2 chân luôn các bác ak. Sau đó mình nằm ngữa lại bé tha dầu rồi làm đủ các bài từ đi lưởi đến wc nhưng phê nhất là pha cạ bướm thần thánh làm mình out trong xung sướng vậy là kết thúc hiệp 1.
Tắm lại xong ra ghế ngồi bé lại lao vào lòng ngồi tâm sự má cà má chym cà trym lâu lâu còn hôn môi mới ra xong mà thằng nhóc lại ngốc đầu. Bé quay xuống tiếp tục bj cho lình rồi wc các kiểu quần quại trên ghế cong chuyển qua giường bé tiếp tục bj cho mình sau 1 hồi thấy bé làm nhiệt tình quá mình chuyển qua 69 để nhanh ra cho bé đỡ mệt và khi bé quay lại ôi vòng 4 quá đẹp a e ak đúng là gái đôi mươi, và thế là mình out trong tư thế huyền thoại.
Trước khi về bé cứ quấn lấy mình làm mình k muốn về luôn. Bước về mà 2 chân run run đi muốn k nổi a e ơi.
P/s : a e nào thích tình cảm ngọt ngào full sv thì đừng bỏ lở bé 777
Đánh giá:
Face 9đ
Vòng 1 : 8đ real a e nhé ( mình chỉ thích real)
Vòng 2: 9đ cân đối với thân hình bé ôm bao phê
Vồng 3: 10đ quá đẹp mình dây mà mong công các bác ơi
Vòng 4: 10đ quá đẹp và nhiều nước
Bày viết này để viết cho bé và giới thiệu cho a e. Mõi người 1 sở thích đây là quan điểm cá nhân a e nào thích thì hãy đi thử nhé.

Đính kèm