Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

684 Minh Khai - Nuru massage - Chuột bạch ngu 1 lần

Thích Kiêu Sa

Thành viên mới
Kính chào các đồng dâm :) congdongx chả là hôm nay ông anh hứng lên rủ massage. Hôm trước 2 anh em đi Mimosa ( Linh Lang ) nhân viên nhiệt tình nhưng ông anh chê giường bẩn nên hôm nay lên thiên địa thấy chỗ 684 Minh Khai - Nuru massage mới khai trương nên thử đi xem sao. Kết quả xin review như sau:

Cơ sở vật chất: 8 điểm. Địa điểm 684 minh khai ngay gần Times nằm trong khách sạn Sahul hotel nên cơ sở vật chất mới và sạch sẽ

Cho xe ô tô xuống hầm rồi đi thang máy lên tầng 5=> khá kín đáo :cool:

Lễ tân: 9 điểm. Tận tình chu đáo, khá cao ráo và xinh :p

Giá cả: 8 điểm. Đang trong tháng khuyến mại nên gói 700k giảm còn 550k :)

Và phần quan trọng nhất là nhân viên:
Ông anh rút 100k bo cho quản lý bảo điều 2 em xinh xinh. Mình bảo cho mình em vú to nhé => lần 1 điều cho mình 1 con heo xấu mù. Mình đuổi ra ngay :mad:

Lần 2 điều 1 em tên Liên người miền bắc mã số 10 vào. Mình đổi 1 lần lên tặc lưỡi ok. Review như sau:
Face: 6 điểm. Hơi nhừ chắc 9x đời đầu
V1: 3 điểm. Mướp >.< nhìn mặc quần áo ok nhưng cởi ra chán hẳn, mướp lắm lại bé nữa chắc có 1 cháu rồi
V2: 3 điểm. Có 1 cháu rồi nên vòng 2 béo nhìn mỡ :(
V3: 6 điểm. không có gì nổi bật
V4: 6 điểm. Đíu cho nhìn cứ che, chỉ cho sở nên chưa biết hình thù thế nào :confused:

Và quan trọng nhất Service: 5 điểm. Đầu tiên vào nói chuyện tình cảm nên mình khá ưng. Ai dè đến lúc tắm chung thì không chịu tắm chung ?_? Mặc dù gói 700k mặc định tắm chung.

Body lởm nên mình cũng chán, định bảo 69 nhìn bím cho kích thích thi cứ che che ko cho nhìn (mình nhìn thôi chứ ai dám vét mấy em này >.<). Chán hẳn :eek:

Thế là mình cố ra CIA cho nhanh còn về. Vừa xong chưa định hình thì em nhảy mẹ vào tắm trước :confused: Bắt khách cởi chuồng ở ngoài chờ :oops:

Vừa tắm vừa khạc nhổ cứ như ghê lắm làm mình ở ngoài chán hẳn :eek:

Mình chán quá cố tự mặc quần áo cho nhanh còn về. Xong bo cho 500k cho xong. Em ý kêu ít cho thêm 100k bảo thế thôi service chán vãi.

Mình hay đi Mimosa ( Linh Lang ), windy 3, hay sweetlady chỗ Thọ Tháp nuru vẫn bo 700k nhưng chất lượng hôm nay đéo muốn bo. Nhân viên già, xấu service đíu nhiệt tình.

Bên phòng ông anh ra thì ko kêu như mình nhưng cũng review đéo nhiệt tình. Thôi ngu chuột bạch 1 lần vậy. Sau đi windy cho lành :(