Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

63: Cô gái đại dương.

Tus99

Thành viên mới
Giữa cái mùa Euro đang diễn ra khốc liệt, người người vác cuốc đi cày thì tôi lại vác chim đi chơi. Với hi vọng các dân chơi mải xem bóng đá thì BLC sẽ vắng bóng các thần dâm. Nhưng bố tổ sư, càng bóng đá thì khách làng chơi ở BLC lại càng đông hơn. Tôi mới chợt nhận ra “ưa dâm dục ghét thể thao” là có cái lý của nó.
Cũng vì quá đông nên tôi đành phó mặc cho các tiểu đệ dưới quầy, các em lựa chọn cho tôi một bé để vừa đá bóng vừa thổi còi.
Các đệ đưa tôi lên phòng và bảo “ anh cứ yên tâm, em biết gu của anh rồi ạ”.
Vừa ngồi cô đơn trên sofa đc một chút thì một em cao 1,68 m bước vào, tóc xõa ngang vai, áo yếm đỏ thắm để lộ ra 2 quả hồng đào thập thò, phập phồng theo hơi thở. Váy ngắn lấp lửng nửa kín nửa che cứ làm rạo rực người quân tử. Em cất giọng chào tôi nhẹ nhàng, trong ánh đèn nhấp nháy nhưng tôi vẫn thấy được thân hình nóng bỏng và tiếng nói miền Tây của em. 63, cô gái miệt vườn đến với tôi thơ mộng như thế đó…

Biết em là cô gái vui vẻ, nên tôi tính trêu em chút, liền cất giọng “ Ní hảo”. Em nhìn tôi mắt tròn xoe “ Anh người nước nào zậy chờiiiiii”
Trêu em một lúc tôi phải lộ nguyên hình để em đỡ bối rối, và rồi cùng nhau ôm ấp nhau chuyện trò, và cùng nhau bước vào bồn để hành lễ.
Ngâm mình trong bồn tôi mới thấy em có thân hình thắt đáy lưng ong, lưng dài mông nở, khác với các quy chuẩn về cái đẹp của các em khác, nhưng nó lại là một thứ đặc biệt cần trải nghiệm.
V1: tròn, bự, núm ti không to nhưng cũng không hề nhỏ, được cái để bú thì hết chê, vì mỗi lần bú đầu ti em, em cứ rên lên hừ hừ.
V2: eo ót của em phằng lì như một cái sân bay, đang tuổi mới lớn, bụng ít mỡ, cộng thêm cái lưng dài làm cho bụng em như công trình được giải tỏa mặt bằng, phằng lì.
V3: thắt đáy lưng ong, lại thêm quả mông nở nữa sau này em chắc mắn đẻ phải biết.
V4: ối dồi ôi, bím đẹp là một nhẽ, lại còn thêm cái nết nước nôi động một tí là cứ tung tóe cả ra. Với một tay chơi nghiệp dư như tôi, mới động nhẹ cái là dâm thủy lếnh láng như biển tình, vì thế tôi mới gọi em là CÔ GÁI ĐẠI DƯƠNG.
Bờ môi của em khi hôn cũng như khi mút rất mềm mại, thỉnh thoảng em lại cắn tôi một cái, cắn môi, cắn đầu ti tôi, khá là kích thích. Thôi cái màn service khá là lý thú thì tôi muốn các thần dâm đến đó thẩm vì sợ lộ bài của các em nên tôi nói thế thôi nhé.

Không biết các vị huynh đài khác thế nào chứ tôi muốn dùng lưỡi thần của mình để thẩm sò huyết. Chính vì thế, mới đá lưỡi mấy cái, em rên ư ử rồi hừ hừ, với tư thế nằm ngửa hưởng thụ em, chỉ mấy đường đá lưỡi, dâm thủy của em tuôn ra tràn trề. Em uốn con mông, ưỡn bụng lên, hai đùi kèm chặt đầu tôi làm tôi cố banh ra mà không được. Ánh mắt thì lim dim, mồm ú ớ, người dật dật, tôi biết đã tìm được đến điểm G của em.
Ngay sau đó, em quỳ gối, khom lưng, chổng phao câu lên giời để bú chim tôi. Trong cơn đê mê đó tôi vẫn nhìn được cái lưng dài và mông cong của em, thân hình em dập dình theo tư thế lên xuống của bú cu mà bụng em vẫn phẳng lì không có lấy một gợn sóng mỡ nào.
Chỉ ít phút tôi rú lên một tiếng đầy thỏa mãn và thăng hoa, tôi vỗ mông em đét một cái như một lời tán thưởng cho em gái xinh đẹp mà làm tình cũng điệu nghệ.
Chúng tôi nằm ôm ấp nhau tỉ tê câu chuyện phiếm của một cô gái tuổi đôi mươi. Thời gian như trôi nhanh hơn, chả mấy tí mà tôi phải rời xa em. Bước ra đến thang máy, anh mắt của kẻ đa tình lại nhìn theo bóng hình em chìm dần vào bóng tối. Tôi thẫn thờ xuống gặp các tiểu đệ đang đợi. Bồng Lai Các của các thần dâm mùa bóng đá, đông như chảy hội. Thật tuyệt vời.