Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

61 ngực tấn công mông phòng thủ

kevintran

Thành viên mới
Bữa lên Hà Nội chơi được mấy anh gọi ra uống bia. Mà đã có tí men vào người là máu gái nổi lên nên phóng ngay ra Nhạc Dương Lầu làm tý xông hơi mát sờ xa cho nó máu.

Vừa vào cửa ấn tượng ngay em lễ tân xinh như thiên thần, giọng nhẹ nhàng dịu dàng mà còn tư vấn nhiệt tình nữa

Mình được tv thấy bảo có ktv số 61 với bờ mông khiến các anh em ngạt thở

Đang lột quần áo thì một em bước vào chắc cao tầm mét sáu, bo đy cũng ổn áp ngực tấn công mông phòng thủ.

Em nó dẫn vào tắm táp kì cọ khắp người nhất là thằng nhỏ làm mềnh đếch chịu nổi không kiềm chế khéo vật em nó ra cho cái zui.

Em này mềnh thấy kĩ thuật tốt phết, hết đấm ngang đấm ngửa đầy đủ các bài thấy khá ổn.

Đến phần thư giãn em này có cặp vú vừa tay khá đẹp bím đẹp mê hồn nước nôi đầy đủ. Em nó BJ quá ổn làm mềnh phê như con tê tê thích nhất em nó có chiêu mút đầu thằng nhỏ mềnh như mút kem eo chịu được đành xuất luôn trong miệng em luôn.

Em nó còn ra tắm lại cho mềnh thấy quá là yêu nghề.

Ra về mà thấy vẫn lâng lâng quá hài lòng cho buổi đi chơi. Đây có lẽ mình sẽ đến thường xuyên ! Mà nhất là lễ tân lại có 1 thiên thần khiến mình tương tư khó quên, vừa đi về phải quay lại mua ít hoa quả cho người đẹp các bác ạ

Đính kèm