Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

59 Jspa - Một em gái Bắc đã xinh xắn, kỹ thuật còn điêu luyện

proex

Thành viên mới
Chào anh em. Lâu lắm rồi công việc bận rộn chưa có thời gian tự thưởng cho bản thân. Nhân dịp cuối năm cũng khá mệt mỏi, tối qua quyết định ra jspa Võ thị sáu chăm sóc sức khỏe một chút.
Bốc điện thoại lên nhắn tin hỏi xem dạo này có em nào ổn áp không, cũng được gửi 1 list, nhưng đập vào mắt mình đó là em 59, nhìn qua thấy quả body mướt mườn mượt quá, mà còn lại mang hàm 3 sao nữa. Thế là book hẹn 8h phòng King luôn.

8h có mặt ở tầng 3 Cung Xuân, vẫn thích cách phục vụ từ nhân viên bảo vệ đến nhân viên lễ tân, nhiệt tình - chuyên nghiệp. Do mình đã book trước nhân viên thế nên là khi vào đó cũng chỉ ngồi 2-3 phút làm điếu thuốc xong chờ nhân viên mời vào phòng thôi.

Vào phòng ngồi bấm điện thoại được mấy chục giây thì em ấy gõ cửa vào. Đập vào mắt mình là một bé cao khoảng mét sáu, hôm ấy em còn mặc bộ váy body kiểu tiếp viên hàng không nhìn phần nào phần ấy ngon vl, đúng kiểu người thì nhỏ mà ngực với mông thì đồ sộ vl.

Rồi, từ phút giây này mình lại đóng vai là một bậc đế vương. Ngồi yên 1 chỗ cho em ấy lột sạch xiêm y ra cho mình, từ lột quần áo cho đến tháo tất, cảm giác vua chúa vl anh em ạ.

Vẫn thói quen cũ, mình vào đây phải xông hơi tí, vì thời tiết này làm con người ta khá mệt mỏi. Cái cảm giác ngồi ở phòng xông hơi khói tỏa mịt mờ, nhìn qua lớp kính thấy em ấy không mặt gì đứng xả nước, thì thôi rồi, lúc ấy chỉ muốn lao ra chén luôn thôi anh em ạ.

Xong xuôi vào bồn tắm cùng em ấy, đầu tiên vẫn tỉ tê tâm sự, xong rồi em ấy bắt đầu kích thích mọi điểm yếu trên cơ thể mình. Trong cái bồn sục thủy lực cộng thêm với việc em ấy dùng chiếc lưỡi điêu luyện của mình để kích thích từ tai, cổ, ti cho đến con ciu của mình, cảm giác này đúng là không có gì diễn tả được anh em ạ.

Tắm xong xuôi, lau khô người lên giường đến phần chinh chiến chống lại giặc ngoại xâm. Đánh giá của mình về em 59 này kỹ thuật tốt, từ massage đấm lưng cho đến nuru. Cặp vú ngon, bím khít, nước nôi lênh láng luôn anh em ạ. Kỹ thuật BJ thì khỏi bàn, đá bi, lau cột cộng thêm cái nước nóng lạnh bên này nó cứ phải gọi là phê đến tận nóc. Được một lúc vùng lên chống giặc ngoại xâm nhưng do kỹ năng quá điêu luyện mình cũng đã phải đầu hàng, out ngay trong bàn tay của em.

Xong xuôi, anh em còn nằm ôm nhau tâm sự một lúc. Rồi em ấy còn đi tắm lại cho mình, quá đáng yêu, quá yêu nghề.

Kết thúc một tiếng rưỡi đê mê cùng em, một thiên thần trong lòng của anh. Sẽ lại phải quay lại đây để gặp em nhiều hơn thôi.