Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

45 Neko Massage: Khá xinh, Khá dâm, Khá tình cảm, Khá ngon thiệt hại lại Khá rẻ

Cường Alone

Thành viên mới
Dạo này ở ra HN công tác lâu, Tuần trước rảnh rỗi sinh nông nổi nên lại thèm đi mát xa. Nghĩ mãi chẳng biết đi đâu. GS thì đi nhiều rồi. Các chỗ khác thì service chẳng có gì hay cả nên quay ra thử NEKO xem sao sau khi xem topic hình nhân viên tại đây
Có tí đánh giá như sau:
Csvc: sạh sẽ và đẹp như quảng cáo.
Dv: có nhiều gói dịch vụ ( em chọn gói 60ph giá 600k, đang giảm 10% cho ae thiendia hội còn 540K) khá là bình dân
Nv: xem trước ảnh nhân nên chọn em số 45, nhìn đúng nét mặt dâm và xinh :)) .

NV Nó đưa vào e 45 cho mình rất xinh, nhìn em thấy có vẻ play dân nên em ok luôn. Vào trận cũng xông, sục, tắm rồi massge, rồi trườn như các chỗ khác. Em í làm cho mình từ đầu đến cuối, mình chỉ việc hưởng thụ :)). Sau cùng thì công đoạn quan trọng cũng đến, em chỉ hỏi nhẹ nhàng : em thư giãn cho anh nhé, mình gật cái rụp. Chẳng cần mình phải nói gì em tự động hôn hít bú liếm từ đầu đến chân, bj miệt mài còn tự vén áo , tụt quần nhét tay mình vào. Cuối cùng thì cũng out in alo một cách ngoạn mục. Tắm rửa mặc quần áo ra về, em nó còn giúp sấy tóc nữa chứ, như người yêu ý hihi.
tip cho em 600k, thấy em tươi cười lại còn kéo cổ mình xuống hôi cái chụt vào má tạm biệt.

Ra về với cảm giác hoàn toàn thoả mãn. Mình chẳng pr cho ai bao giờ, đi về chỉ lấy thông tin phục vụ ae thôi, nhưng theo quan điểm của mình thì với giá này (540k/vé và 600k tip) thì mình thấy hợp lý hơn rất nhiều chỗ khác, địa điểm trung tâm, sạch sẽ. Thanks các đồng dâm đã đọc rp của mình nhé. Chúc ae 1 năm mới toàn thắng trên mọi mặt trận.