Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

303 nhẹ nhàng mà tê tái

nguyendat.251200

Thành viên mới
Tối đi làm về căng thẳng và stress quá chẳng biết đi đâu sau 1 hồi nhắn tin xàm xí với thằng bạn thì nó chỉ chỗ cho giảm xì trét hiệu quả Nhạc dương lầu, thấy họ thánh nữ là thích rồi.
mình lên telegram tham khảo anh em thấy có review tốt và nhìn hình bé thì thấy thích thích rồi ....
Nằm ghế đợi khoảng 10' thì bạn locker dẫn lên phòng, ngồi được 1 chút thì nghe tiếng gõ cửa mở ra là một bé nhỏ nhắn dễ thương chào mình bằng giọng rất nhẹ nhàng... nghe cách nói chuyện là cũng thấy bớt căng thẳng phần nào rồi, bé bảo mình cởi đồ ra vào xông , mình đùa còn cái quần nhỏ có có cởi không em, bé trả lời anh muốn tự cởi hay em cởi =)) thôi để anh tự cởi. Vào phòng xông hơi mà nhìn xuyên qua lớp kính thì thấy mờ mờ hình như cái áo ngoài của bé không còn nữa ( thấy sao lẹ vậy, chuẩn bị mình ra là thịt luôn hay gì ? ) Xông hơi ra mình nói trong đó nóng dễ sợ ... bé đùa lại là nhìn em anh có thấy nóng hơn ko =(( .. hừng hực luôn chứ nóng gì nữa. Rồi mình ngồi nghĩ trò chuyện với bé 1 chút. bé tiễn mình vào bồn bằng 1 cái ôm và một cái hôn môi nhẹ nhàng, cảm giác như người tình ấy. tay vuốt môi hôn em làm rất điêu luyện kĩ thuật rất tốt nên mình ra luôn trong miệng bé vì chịu hết nổi.
Tắm xong lên giường massage, csvc ở đây khá đẹp, rất đầy đủ cảm giác dễ chịu thoải mái. massge khỏe thì bé làm đủ bài đấm bóp vừa tay không quá mạnh cũng ko quá nhẹ thoải mái lắm... đang nằm úp thì bé đổ dầu lên xoa bóp từ chân lên rồi hôn trường từ từ dưới lên .. vừa hôn mà lưỡi vừa đá nữa thì .. thằng bé biểu tình chịu ko nổi lên tới gần vai còn kết hợp rên nhè nhẹ nữa. v1 cọ sát rất mềm mại .. tới lúc này chỉ muốn bật ngửa ngay lên thôi, nằm lật lại thì thấy v1 rất mềm mại và đẹp của bé, hèn chi nãy giờ nó phê thế, giờ thì thằng nhỏ nó biểu tình rồi bé cũng hiểu ý nhẹ nhẹ hôn từ ngực xuống rồi chăm sóc thằng em mình, giờ thì mới thấy v3 căng tròn rất là nuột nà nhìn thôi chịu ko nổi đừng nói là rờ, v4 thì cắt tỉa gọn ràng nước nôi đầy đủ, da dẻ thì mịn màng lắm rờ rất thích, phần hưng phấn thì các bác tự trãi nghiệm chứ em là em phê chẳng biết trời chăng gì nữa mà nhớ để review
Lần đầu viết review hơi dài, tại em thấy sao nói vậy hà, tóm lại là như các bác trãi nghiệm bé 303 rất là oke
Tổng thiệt hại tick giảm 900 tip 1tr500