Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

"22" Cô gái dịu dàng trong thân hình bốc lửa.

Tus99

Thành viên mới
Một buổi chiều nắng như thiêu như đốt tại mảnh đất Hà Thành, với một người yếu đuối như tôi, nếu rong ruổi trên đường rất có thể mất nước và dẫn đến say nắng. Trong cơn say năng đó, không hiểu sao, bước chân lại đưa tôi đến với Bồng Lai Các.
Đến nơi, vẫn là những nụ cười thân thiện của các đệ ở đây, các đệ đã chuẩn bị cho tôi một món quà vô cùng là bất ngờ.
Tôi đang cô đơn trên sofa, thì cánh cửa mở, đập vào mắt tôi là một bóng hình phải nói là lừng lững bước vào, với chiều cao 1,78m, cộng thêm thân hình vô cùng chắc chắn, tôi bắt đầu thấy chột dạ “ bỏ mẹ, quả này chắc tôi bị ăn thịt mất rồi, với thân hình nhỏ con của tôi, chắc em nuốt chửng tôi mất thôi”.
Em nở một nụ cười , “ em 22 chào anh ạ”. Tôi hoàn toàn bất ngờ vì giọng nói của em nó không liên quan gì đến hình thể của em, nó lại rất nhẹ nhàng và sang trọng. Em ngồi cạnh tôi, tôi xà vào lòng em không khác gì đứa con xà vào long mẹ cần được mẹ vỗ về âu yếm.
Nhưng nụ cười của em như xua tan đi bao nỗi hoang mang trong tôi. Một cô gái dịu dàng trong thân hình bốc lửa như siêu mẫu. Chúng tôi ngồi nói chuyện đôi chút rồi cùng nhau vào bồn. Lúc này đây, cơ thể của em bắt đầu lõa lồ trước mặt tôi, tôi bỗng nhận ra ở ngoài em còn đẹp hơn trong ảnh. Trong ảnh, nhìn em có vẻ lạnh lùng, kiêu sa, chảnh…, nhưng gặp trực tiếp, tôi thấy em rất dịu dàng, thân thiện, rất hay cười và hay đùa, vui tính … để tan biến đi cảm giác xa lạ.
Lúc này tôi mới thực sự nhìn đc hết các vòng của em.
Khuôn mặt như đã nói, em xinh hơn trong ảnh, ko bầu bầu như trong ảnh đâu mà rất tươi tắn, đặc biệt có má núm đồng tiền rất duyên.
Vòng 1: so với cơ thể 1,78 của em thì cặp đào này được coi là hơi nhỏ, nhưng so với bàn tay hư đốn của tôi thì nó lại đẫy tay, to, tròn, đầu ti nhỏ hồng.
Vòng 2: em là một Gymer nên khá là săn chắc
Vòng 3: Mông cong, tròn như lồng bàn
Vòng 4: điểm này có anh em thích nhưng cũng có anh em lại không, nhưng đối với tôi, đây là điểm mà tôi thích nhất từ trước đến nay khi đến với Bồng Lai Các, đó là em 22 đã dọn sạch sẽ, không còn một cọc lông nào. Điều đó cho thấy em rất quan tâm và chăm chút cho em bé của mình. Khi nhìn từ ngực em xuống, mu của em trồi nhô lên như một đồi tuyết trắng, cực kỳ hưng phấn.
Tổng thể mà nói, em đúng là siêu phẩm.

Lên giường, 2 chúng tôi lại hòa vào nhau với các tư thế, em lại rên ư ử, em rất nhẹ nhàng với nụ hôn nồng cháy, bờ môi dày và đầy đặn làm cho nụ hôn càng trở nên mặn nồng. Em quay người chơi đùa với thằng nhỏ của tôi, mắt lim dim nhưng tôi vẫn nhìn đc thân hình uốn lượn, mông cong chổng ngược lên, cặp vú to tròn lắc lư bồng bềnh theo nhịp lên xuống khi em đang bú cu, làm cho bao kẻ đa tình như đắm chìm vào mộng. Tôi giật lên từng hồi sau màn service nhẹ nhàng âu yếm. Kết thúc đầy thăng hoa, em nhìn tôi với anh mắt đầy ham muốn.
Chúng tôi lại bên nhau tâm sự, em lại rúc vào lồng ngực tôi, tôi thấy em nhỏ bé đến lạ kỳ. Tôi chợt thấy rằng, cái nắng ngoài kia làm tôi như mất nước giờ lại như có những giọt nước mát lành chạy khắp cơ thể, những cơn say nắng của tôi giờ lại thành say em, say như điếu đổ nụ cười ấy, giọng nói ấy và cả ánh mắt cần được yêu thương ấy. Tôi thấy mình thật hư khi bước chân vào BLC, ai tôi cũng có thể yêu đc, liệu điều đó có phải là sai trái.
Tạm biệt em, tôi đứng nhìn em, một siêu mẫu đi xa dần vào bóng đêm tôi mới bước vào thang máy để xuống với các đệ.
Không để các đệ phải hỏi như mọi khi, tôi nói trước “ quá tuyệt vời, các đệ cũng quá tuyệt vời”.
22, xứng đáng đề các huynh đệ đến với em nó một lần.

ReviewkoPR

Thanh tra CDX
Thành viên BQT
ko có ảnh à bạn, mà nghe nói toàn nv từ kỳ anh sang