Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

18 NDL gây sự thương nhớ

Thons123

Thành viên mới
Hello anh em group hôm ghé thăm NDL và cảm giác nhớ bé 18 quá nên book hẳn luôn bé lâu lắm rồi mới gặp lại bé đấy anh em ạ. Vào phòng chờ được tầm 10p thì bé vào . bé có 1 gương mặt xinh xắn anh em nhé nụ cười của bé chiếm trọn trái tim em anh em ạ. Ngực hệ bưởi anh em nhé khá là to. Bé rất hoạt bát nói chuyện vui vẻ. Hai anh em nghồi tâm tình 1 xíu thì bé bảo vào bé tắm cho ok em vào thì bé bắt đầu tắm rửa gọi đầu cho mình xong thì bé bắt đầu mơn trớn mỏ mẵn khắp người mình bắt đầu từ ti rồi mò dần xuống dưới chọc ghẹo thằng nhỏ là cho nó đứng cứng ngắt lên. 😅😅😅 rồi bé nhanh nhảo ôm chặt lấy mình rồi lic ty mình dần dần bé nó đi lưỡi dần xuống rồi dùng lưỡi đi vòng vòng phía ngoài thằng nhỏ làm mình phê phá sướng tê tê các bắc ạ. Tiếp đó bé chưa chiệu BJ đâu mà dùng chiêu bánh bao kẹp xúc xích làm thằng nhỏ mình cư tê tái sao đó bé bắt đầu dùng lưỡi đi nhẹ nhàng trên đầu thằng nhỏ rồi dần dần ngậm thằng nhỏ vào miệng rồi BJ nhiệt tình mình cũng chiệu dc tầm 10p thì cia trong miệng bé. Sau đó bé tắm lại rồi ra giường massage khỏe cho mình bé làm khá đủ lực sau đó là hiệp 2. Bé bắt đầu thoa tinh dầu lên người mình rồi dùng cập ngực của mình đi từng đường lên cơ thể mỉnh rồi lật mình lại tiếp tục chiêu bánh bao kẹp xúc xích rồi bj cho mình và out sau 15p phê pha. Cho bé 9/10 anh em nhé