Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

16 Hết nước chấm 👌🏻🤌🏻🤌🏻

Phan Thế Luân

Thành viên mới
  • Ngồi ở nhà không có việc gì làm lại vào Telegram NDL hý hoáy. Lướt lướt 1 hồi lại dừng đúng ngay hình e 16, ánh mắt ta vô tình va vào nàng.•
  • Nghĩ bụng hay đây đúng món mình ưa thích rồi, thế là với tinh thần chuột bạch không sợ phòng thí nghiệm, em đã mạnh dạng booking e nó check thử. Tiện đây xin cảm ơn a QL đã giới thiệu tận tình về e nó !
  • Mình đến cũng khá sớm nên nằm làm foot đợi e nó chuẩn bị, tầm 15p thì mình được bạn phục vụ đưa lên phòng, ngồi đợi e nó trong tâm thế hồi hộp kèm 1 chút phấn khích 😝, được 5 phút thì nghe tiếng gõ cửa e bước vào kèm với giọng chào ngọt như đường. Em vô phòng, tươi cười chào hỏi rạng rỡ nên cũng khá phấn khích.
  • Ngoại hình: Vòng 1, vòng 3 đẩy đà đúng kiểu ngực tấn công mông phòng thủ nắn bóp rất sướng, vòng 2 thon gọn , vòng 4 cắt tỉa gọn gàng 👍
  • Chào hỏi nói chuyện qua lại thì thấy e nó rất hoạt ngôn, vui vẻ đúng kiểu mình thích nhiều khi đi gặp mấy e hay ngại còn ít nói mình củng ngại theo. Riêng e này thì ngồi nói đủ thứ chuyện trên trời dưới đất làm cho không khí củng sôm hơn hẳn. Ngồi bà tám với e dc 15p thì củng tới công việc chính, 2 đứa lao mình vào bồn tắm ôm ấp tắm táp cho nhau, mình chọn vé 1tr2 thư giãn dc 2 lần nên e đề nghị làm cái đầu cho mình trong bồn tắm lun, tất nhiên làm sao anh có thể từ chối được người đẹp chứ nhất là mình chưa bao giờ được thử cái cảm giác vừa tắm vừa bj trong bồn lun như vậy, má ơi nó phê tới óc mới dc 5p out lun 😂. Xong cái đầu bé tắm lại cho mình sau đó lên giường để e nó massage trường thái, mà em này được cái da mát mẻ, V1 to nên lúc trường bao phê, hôn hit nhiệt tình chứ không hời hợt. Trường tháng dc 1 lúc thì mình củng hồi sức lại để làm cái thứ 2, quần nhau thêm 20p nửa thì out trong tư thế 69 🤪. Tới lúc này thì mình củng rã rời tay chân ko còn sức lực nửa rồi, công nhận e nó thư giãn rất nhiệt tình chú đáo, chứ ko hề công nghiệp. Khúc sau thì 2 đứa củng tắm rửa lại ngồi nói chuyện 1 tí rồi đến lúc mình củng phải chia tay bé thôi 🥹, về mà trong lòng cứ lưu luyến mãi thôi, chắc chắn sẽ còn quay lại gặp e nhiều lần nửa. 😋
  • Nói chung là rất hài lòng về thái độ phục vụ, service của e, hết nước chấm 👌🏻. Kết thúc zui zẻ, khuyên ae nên đi thử e nó sẽ ko làm ae thất vọng đâu. Sẽ còn quay lại và rủ thêm ae đến ủng hộ cơ sở 👍🏻👍🏻👍🏻