Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

131 Thái hà MSVIP( Em Hà và Em Ly94)

Mày Là Tao

Thành viên mới
Chả là em theo dõi box đc nhiều năm rồi mà chưa một lần log vào đăng bài, chỉ nhìn từ xa và đi theo học hỏi các bác có lúc chua cay ăn đắng, có lúc ngọt ngào thỏa mãn. Thỉnh thoảng cũng tìm chỗ để xả cái nỗi bứt rứt trong người. Đi theo chỉ dẫn của các Bros cũng nhiều rồi nhưng chưa một lần nói lên nỗi lòng mình, thế mà đêm nay lại dâng cảm xúc ngồi làm cái report đầu tiên trong đời trên một diễn đàn sáo nhị ca.
Em không ghiền gái gú phang phập, đeo cái bao vào rồi thỏa mãn trên một cái túi da không cảm xúc. Có chắc thì bỏ tâm huyết chăn dắt các em tử tế tình củm hơn. Tự nhiên ngồi viết tâm sự nghe cũng rảnh dang quá. Sau vài mối tình đưa đẩy không thành , trải qua lạc thú của cuộc đời rồi thành ra lắm lúc máu không lên được não đành phải tìm chõ thả nỗi lòng ra. trách các bác đưa em vào cái chốn ăn chơi này, mà cũng cám ơn các bác chỉ dẫn cho em tìm đc những chốn ăn chơi cũng cho là lành mạnh hơn các khoản khác một tẹo.
RP đầu vẫn còn bỡ ngỡ, nên em xin vào chủ đề chính. Nhièu bài đăng rồi GS,Osis,Bảo Sơn,Sakura cũng nhiều các bac viết rồi, em cũng đi hòm hòm số nơi. Em là giống hay đi ăn đêm nên hay lang thang về đêm muộn lắm hôm bức xúc tìm chốn giải lao mà không thấy em hay ghé qua 131 Thái Hà MSVIP. Địa điểm cho bác nào ăn đêm quá 00:00am. Đêm nay là đêm trở lại sau gần 2 tháng tu chí ở ẩn Em xin giới thiệu qua chút rồi kết luận sau ạ: ( Bài này em chỉ chỉ định với cá nhân KTV của cơ sở chứ không phải là PR cho anh em đến cơ sở. lần đàu viết nên dập khuôn form của các bac)
  1. ADD: Ngõ 131 Thái Hà, ngay đầu các bac vào nhìn thấy ngay, có chỗ để xe đàng hoàng. Quầy lễ tân bàn tiếp khách ngon ngẻ. Có 3 cơ sở Hà Đông, Nguyễn Ngọc Vũ và Thái Hà. HĐ em chưa đi, NNV qua một lần rồi và chưa bao giờ trở lại. Bài viết này nói về cơ sở ở TH. Hoạt động hai tầng 2 và 3.
  2. CSVC: Phòng khép kín, không gian cũng bình thường không lớn lắm xông sục riêng, khá ổn, phòng vệ sinh thì ở bên ngoài. Khăn sạch sẽ giường massage an toàn :)). bể sục khá ổn, phòng xông kính em thấy tạm đc. ánh sáng hơi yếu. Nói chung cơ sở vật chất khong so đc với mấy chỗ thân quen khác nhưng nhìn chung khá ổn.
  3. KTV: Có khoảng chừng 7-8 nv, hôm nào đông thì có các cơ sở khác chạy sô đến. Topic này chỉ riêng 2 em Hà và em Ly 94( vì có 2 Ly em mới tới nên chưa đổi tên, thấy em bảo vậy), có đánh số mà em chả bao giờ biết số chỉ biết tên. Còn các KTV khác không có gì đặc sắc.
    • Hà 89: Tắm xông sục kỹ. Kỹ thuật Massage khá tốt tại em có yêu cầu hơi cao với khoản này, chỉ định cho các bác rượu bia và mệt mỏi người. Ký thuật HJ,BJ chắc là sư phụ của quán luôn. Nói chung là với em nó cao siêu vcl sẽ thoả mãn hết tất cả mọi ng khó tính. Đá bi , lút cán đánh lưỡi. Có bao nhiêu thuật ngữ mà các bác hay dùng em nó thuộc hết. Nói chung kỹ thuật quá ổn nên em bị ghiền. khuyến khích các bác nào yêu cầu cao khoản này. Em nó mạnh dạn lắm nên bác nào hơi yếu thì chịu trận đấy =))
    • Ly 94: Mới trôi qua đc mấy tiếng nên vẫ còn rõ. Tắm sục gội đầu hơi qua loa xong (không đc kỹ cang lắm, nhưng làm theo mọi yêu cầu nếu bác nào thích tắm sục kỳ cọ đầy đủ) hồn nhiên ngồi bên bể sục vuốt em, em vẫn ngâm mình. 2 đừa khúc khích nói chuyện thân mật như 2 người thân không có ngượng ngùng. Em kể mới đi làm đc đc 3 tuần sau khi chia tay ng yêu đc 2 tháng. Học hành bỏ dở chắc tại mê game =)), gia đình còn không chịu đc. Trước làm bên Hà Đông mà bảo bên đấy không chịu đc mấy ông làm công trường qua quán, cơ sở thì chính quyền bảo không đc treo biển Massage mà phải để biên tẩm quất mới cho mở =)), 12h đêm phải đóng cửa, xin mãi mới đc chuyển qua Thái Hà làm, sang làm thì bỏ đi game 1 tuần không làm hôm nay mới buổi đầu tiên, đang định đi ăn thì lễ tân bảo làm nốt, lần đầu tiên làm khách từ lúc mới chuyển sang ... em ngồi nge mà không chịu ngớt cười đầu nhẩm bảo " chết cha, số nhọ lại gặp phải em chảnh khéo đéo biết làm gì thì thì toi, tính hay sĩ diện chắc lại phi tiền rồi :|". Ngậm đắng nuốt cay ngồi tâm sự trong bể sục đến lúc chán rồi thì đi ra Massage. Em nó cũng chả dùng dầu hay chườm đá hay ký thuật gì, nằm ngửa chơ hơ cho em muốn làm gì thì làm, bất ngỡ vk*** lực tay em ý khá chứ không yếu ớt gì, xoa bóp ổn phết cũng thấy đỡ căng thẳn nằm hưởng thụ. Kỹ thuật cũng không quá là tốt nhưng lực tay ổn vậy ( có chắc tại em hơi mỏng con) đào tạo bài bản thêm thì miễn chê. Gặp món hời rồi thân thể thoải mái đỡ đau nhức. Bài bản đầu đến chân hết em thủ thỉ anh có thư giẫn không, cắn răng ừ có ( nếu không em vẫn tip bt). Em hồn nhiên: "qua đây cũng không đc dạy nhiều nhưng mà em tự học đc đấy, em tự xem video rồi làm theo cơ mà cũng đc ". em ngĩ đm thoi xong chửng nhẽ đứng dậy bảo thôi anh em ngồi tâm sự thêm lúc rồi về, miệng bảo lòng nằm nốt chắc lại đc màn HJ tê mẹ d*, chẳng nhẽ em nó lần đầu gặp mà phắn vậy hơi phũ sợ em nó tự ái. Bất ngờ *** Bảo em nó làm đi, không hỏi BJ hay HJ gì, em cười ngượng rồi bắt đầu liếm láp từ cổ xuống ngực, đá nhẹ qua đầu thằng cu rồi xoáy vào bi, chưa thấy gì đặc sắc mấy cũng hơi kích thích tý đến khi em nó bắt đầu BJ thì , đù má vậy mà bảo em tự học ( tự học hay nói dóc thì lúc ấy em chả còn sức đâu mà suy xét nữa), phải nói là KTV đầu tiên em cảm thấy ưng nhất từ khi em sa vào cái sở thích này. Sao cái cảm giác đc đưa vào miệng em nó êm ái đến thế, nỏng hổi và trơn trượt. Sâu, sâu và so .....***. Cái miệng kết hợp cái lưỡi thông minh V~l. xoáy lưỡi đầu thằng cu...thôi rồi kỹ thuật. Nhà cháu không dám nhắm mắt tay mân mê cơ thể em nó mắt mở thao lao nhìn lên tầng nhà dặn lòng không đc gục ngã, giữ bình tinh. Mấy lần suýt nữa thì chịu trận, em nó mút nhiệt tình một lúc ngẩng đầu lên bảo em hơi mỏi cổ, nhà cháu nghĩ chắc dùng HJ giải thoát nốt thôi ai ngờ. " Em mỏi cổ quá anh nghiêng người chút đi em nằm người sang bên , thình lình em nó nằm bên xuống bên dưới lại ngậm và nhịp nhàng như anh em mình đẩy xe bò. Đc một lúc thấy em nó dừng lại chắc bắt đầu thấy mỏi. Tay em nó vòng qua hông đẩy nhịp vào, nhà cháu biết ý đây mông thuận thế mà chui ra chui vào cái miệng em nó rôi. Không bị cứng miệng vẫn trơi tru, thỉnh thoảng lại có cái đá lưỡi hết hồn , nhà cháu nắm đầu em hẩy như cái cảm giác lâu rồi chưa đc làm tình vậy. Gần đến lúc dứt điểm nhà cháu rên lên một tiếng như muốn cảnh báo là nhà anh sắp ra đấy để đỡ ra vào miệng em ý, vậy mà cái tay em ý đẩy cái hông nhà cháu thêm như cái ý tiếp tục đi ý, và chuyện gì đến cũng đến CUM IN ALO, đ thể tin đc CUM IN ALO đấy các bác ạ, là lại còn gần lút cán. Đời em đi massage chưa một lần in mouth các em ý lần nào ( các bác chắc ng này người nọ nhiều rồi không tính, em thì tôn trọng nên chưa bao giờ hỏi, có hỏi mọt số chỗ nhưng không đồng ý thì cứ cum outside thôi), Thôi mẹ ơi con lại ở trên thiên đường rồi. Em nó nhận tinh hoa của em mút mát thêm mọt lúc quán tính nhà cháu đẩy thêm vài nhịp rồi rút ra. Cái cảm giác sạch sẽ đến nhường nào. Nằm hoàn hồn vài phút đứng lên định tắm rửa lại thấy em vẫn bên cạnh bất chợt em nó mở miệng nói anh rửa lại chứ ạ. Định bụng bước vào bồn tắm lại thì, gặp yêu tinh con mẹ nó rồi, nó có biết nó vừa tiêu hóa hàng ngàn hậu duệ đời sau của em không :(((((((((((. Bước vào bồn tắm rửa sạch sẽ lau khô bảo em vứt cho điếu thuốc ngồi rít cho tỉnh. Em bảo anh cứ ngồi hút em xuống cất đồ, mặc quần áo tinh tươm rít nốt điếu thuốc tàn, không thấy em đâu. Đụ má không thèm tiền tip à con nhỏ này, ngồi rít điếu thuốc nốt
      • lúc sau em lên bước vào đã thay một bọ đồ khác chắc là đi ăn. Em rút tiền đưa tiền quà cho em , em cầm nhét ví cám ơn. Điểm mạnh Không đòi quà, không đưa giá ( chắc tại em đưa cũng :)) nên ko ý kiến gì). Nhiều tình tiết em thấy em nó chuyên nghiệp như một tình nhân trẻ lão luyện , khó tin là em tự mày mò nghiên cứu , nhưng theo đánh giá của em thì chắc 9/10 em nó vẫn chưa có kinh nghiệm làm nhiều về mảng công việc này. Xong xuôi dong con xe cà tàng ra về vì một ngày : Thật bất Ngờ-. Câu truyện này cũng là lý do mà em phải lần đầu tiên chấp bút mà viết mấy dòng cảm xúc này.
    • Ngoại Hình: Đánh giá của em thì cả 2 em đều khôgn quá lung linh hoàn hảo quá, 2 người cũng cao dáo chắc tầm 1m65 đi chân đất, eo thon không mỡ thừa. Em Hà thì quyến rũ chĩnh chạc nhưng khẩu dâm thì thôi rồi, 3 vòng cũng có vốn để khoe, các bác thích sờ đâu thì sờ. Em Ly 94 thì có chút hóm hỉnh, nghịch ngợm nhí nhảnh như một nàng loli đáng yêu, ngoại hình xinh xắn mình dây, mặt đẹp buộc tóc đuôi gà lên ăn mặc trẻ trung nhin anh sói nào cũng muốn cưa cẩm, xõa tóc xuống thì nhìn như cô bé xteen tập tành làm người lớn dù em sn94. Em cũng mong em ý đc ít ng chú ý chỉ cần cơ sở vẫn hoạt động , em vẫn làm thì thỉnh thoảng em còn có nới chốn mà ra vào, Nhưng cũng nhận đc nhiều lợi ích từ các bro trên diễn đàn rồi nên em mạn phép đc chia sẻ cho các bros có dịp thì các bro đổi gió có thêm sự lựa chọn chất lượng cho ae. Các bro đại ra xin các huynh đưng chăn rau em ấy tội nghiệp chúng em ạ.
    • Ticket&Tip(T&T): Giờ hoat động của cơ sở TH ~11:00am-04:00am hàng ngày ( em không đi buổi sáng nên không rõ) các khu vực khác em chưa đi không biết
      • Ticket: Thường 300k ( sữa dê thì phải), ngọc trai 400k, 2 tay 500k (phòng như nhau). Khuyễn khích bác nào có đi thì chọn Thường hoặc 2 tay, bac nào thích massage ngọc trai thì tùy. Vì em không quan tâm mức giả cả cơ sở lắm cứ chất lượng là em đi, nhưng hình như mức giá này thì nó hơi vip so với các cơ sở MS khác như GS hay v.v.v Có bac náo đi thì tự đánh giá
      • Tip : chắc như mọi nới chác các em sẽ hài lòng với mức quà mà theo quy tắc ngầm HJ=ticket, BJ tăng theo sự hài lòng. Em xin không đưa số tiền qua em đưa các em. Các bác có dịp đi xin đánh giá hộ là cao hay thấp.
    • Em xin kết thúc tâm sự sáng sớm hôm nay của mình POSt có dài các bros bỏ qua và góp ý cho lần sau em đc chỉn chu hơn , mong sẽ giúp các bác có thêm sự lựa chọn cho mình trong ngày hè nóng bức và những cơn tức mùa Euro đang ập đến. Em xin phép đc bồi dưỡng lại tinh lực và cắp xe đi làm.