Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

111 NDL - khá ưng và ổn áp

Medicine1102

Thành viên mới
Một buổi chiều T3 xách con bird từ tận Hải Phòng lên Hà Nội để tận hưởng tiết trời mùa hè Thủ đô. Chảy vã cả Mồ hôi. Chợt nhớ ra NDL có e 111 đc ae review nhiều quá. Lòng bồi hồi vác ngay đầu nhỏ qua gặp em nó
Về CSVC NDL đúng vẫn ưng ý, điều hoà mát lạnh, nhạc nhẽo đèn đóm phải nói là đỉnh.
về em 111
v1: tuyệt. Căng. Nắn bóp thoải mái. Có đầu ti bên trái em bị buồn nên hay né 🤣
V2 eo ót, ôm rất thích
V3. Tròn, mềm mại
V4 gọn gàng( cái này các nác tụe trải nghiệm nha
Em bước vào phòng với 1 khuôn mặt rất sang, thoạt đầu nhìn có vẻ kiêu kì nhưng không hề. Em cực kỳ dễ chịu. Mình không thích xông nên trong khi chờ nước để đi tắm. Hai anh em ngồi vua Sờ soạng Vừa tâm sự. Em này giọng bắc nói chuyện cuốn anh em ạ( hoặc do mình không thích gái nam, tuỳ cảm nhận của anh em nha). Đến Phần tắm chung em kỳ cọ cho mình. Bắt đầu với 1 nụ hôn cháy bỏng. Em kỳ cọ toàn bộ người và BJ ngay tại bồn. Mình phê quá ra luôn trong chiếc miệng vô cùng đáng yêu của em. Tiếp theo đến công đoạn trườn phao. Service của em này mình đánh giá ổn ở mức 7/10 out shot 2 ngay trên phao và tiếp tục là cái miệng xinh xắn ấy
Mình không masage khoẻ nên vào bể sục vừa ôm ấp vừa nói chuyện nhu ny. 9/10 khoản này.
Em này thái độ ok. Đáng để thử
Tổng thiệt hại:3 Chai 😁

duongtuanh1985

Thành viên mới
bác cho e hỏi..vé 1.5tr và típ 1.5tr...120p out 2.3.4 lần đều đc hay chỉ 1 lần thôi ah.thanks bác