Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

1 ngày vàng kỳ diệu với Cô Giáo "Thảo" - 05 - Bài học mà anh có bao giờ quên.

johnvn89

Thành viên mới
Sáng Noel trời lạnh, nhiệt độ trong xe báo 25 độ c. Dù trời lạnh ko hiểu sao hôm nay người mình cứ nóng rang...à...hôm nay là Ngày Vàng của Chuỗi massage đẳng cấp nhất Saigon (Hoang Long - Nhạc Dương Lầu - Sakura)... Có lẽ sáng nay thật may khi công ty cho NV nghỉ ngày giáng sinh :D (có lẽ mấy sếp cũng nhận tin Ngày Vàng từ Chuỗi massage cao cấp này chăng, nên cũng thu xếp cho nhân viên đi chơi vô cùng tế nhị).......

Không nói lan man nữa, đi vào chủ đề chính hôm nay...từ nhiều ngày trước mình đã báo cho Cô Giáo "Thảo" - 05 ... là hôm nay mình sẽ ở ngay Coffee House nguyên ngày, khi nào cô rảnh cứ SMS, ZALO, mình sẽ qua ngay. (Ghi chú: Em 05 ko phải tên Thảo nhưng em cứ quen gọi vậy vì nhờ em mà những bài học Tình Yêu được cô truyền dạy làm em nhớ tới Cô Thảo năm xưa là ngây ngất bao thế hệ 8X thời bấy giờ)

Sau khi đã lo bổn phận 1 ng ba thân yêu...Lập tức đạp ga đến thẳng Hoang Long...Khi tới mình đã kịp nhắn tin với "Cô Giáo" - Em đã đến lớp, và đang chờ "cô"... Cô giáo trả lời em cứ ngồi chờ, tầm 9:20 cô sẽ lên.

Sau khi làm thủ tục check-in giờ lên lớp, chọn menu đồ ăn, và nước uống, em được anh quản lý Sơn xếp 1 phòng khá tuyệt, nghe nói rộng nhât Hoàng Long.

Hồi 1: 1 bạn NV đẹp trai dẫn lên phòng cùng lúc với tô cháo gá nóng hỏi cho 1 buổi sáng mùa đông ấm áp, sau đó mình xông hơi...thật dễ chui, rồi cạo râu đánh răng xúc miệng, nằm phơi "hàng" chờ cô giáo, cho bài học thứ N...Hôm nay cô sẽ dạy mình gì ta :D ?

Hồi 2: Năm lim dim trên cái ghế sofa ấm áp cùng điệu nhạc latin sôi động, bỗng nhiên tiếng gõ của và cô giáo "Thảo" 05, mong đợi bước vào...thay vì chiếc áo đài thướt tha trên bục giảng, hôm nay cô lai mặc áo yếm :D cùng váy ngắn lộ ra đôi chân thiên thần làm chết bao nhiêu cậu học sinh tuổi còn mới lớn. Cậu học sinh vội đứng dậy ôm lấy cô, mặt cô nghiêm lại nói :"Em ngồi xuống, em cứ từ từ, đừng vôi, sao em cứ mãi quên bài học mà cô đã giảng thế nhỉ ?" Cậu bé bỗng xìu xuống, và mặt mình chu mỏ tỏ thái độ :D... Cô nói em vào bồn tắm đi, để cô tắm cho em :D...ngồi trong làn nước ấm nhìn về phía ánh đèn...cô Thảo từ từ cởi bỏ chiếc áo yêm mỏng manh, để lộ đôi gò bồng...(hôm nay cô ko mặc áo ngực ta)... cô cởi tiếp chiếc váy đen cùng chiêc quần nhỏ, loáng thoáng tam giác huyền thoại ẩn hiện trong làn khói xanh...đê mê...cô nhẹ nhàng bước vào bồn tắm...hôm nay 2 cô trò cùng đùa giỡn trong làn nước bên trên là khói xanh...làm mình nhớ đến môn võ công Ngọc Nữ Tam Kinh của Dương Quá và TIểu Long Nữ :D... trong thời khắc ấy...môi của mình chậm vào môi cô, lưỡi chúng mình quyện vào nhau...bàn tay của cô thì nâng nui "thăng nhỏ", còn mình thì nâng nui "cô bé" của cô...Ngực của cô đè lên ngực của mình....làm kích thích tột cùng....Cứ thế chúng tớ đã quấn nhau... Đã nhiều lần cậu bé muốn chui vào hang nơi cô bé đang ẩn nấp để khám phá...nhưng cô giáo đã nhẹ nhàng nhắc nhẹ cậu nhỏ :"em hư lắm"... mình cũng dổi :"em hư vì cô ko dạy hay đó"... Cô nói :"okie, mình lên phao đi ... lên đó cô sẽ truyền cho em môn Thiên Thân Cỡi Ngựa :D". Tớ bước ra khỏi bồn tăm, đưa tay bế cô từ bồn tắm ra, ko quên đưa lên môi cô 1 nụ hôn tình yêu...Mình nhẹ nhàng lấy khăn lau khô cho cô, lưỡi và mội cũng ko quên hoà quyện với nhau...Sau đó mình đặt cô dưới phao, hôn cô đắm say từ môi, cằm, cổ, và đôi ngực căng tròn tuyệt mỹ....sau đó lưỡi mình đi tới bụng và xuống tới vùng tam giác quỹ.... Cô giáo rên kẽ nói :"Chỗ đó đó em, làm cho cô sướng đi...cô xin em". Lưỡi mình tìm đến điểm nhỏ giữa 2 môi bé, rồi mân mê hột đậu nhỏ ấy...cố giáo khẽ :"đúng rồi, sướng qua hơ hơ..." đang đắm say cùng cô bé nhỏ, cô giáo đã kip thời cầm cậu nhỏ, sau đó hình thành kiểu 69 :D... kiểu huyền thoại của anh em đồng dâm chúng ta... Ko lâu sau, cả 2 chúng ta đều cùng bay lên mây trong khoảnh khắc tuyệt vời đó....

ĐÁNH GIÁ SƠ BỘ:
V1: 9/10
V2: 8/10
V3: 9/10
FULL SERVICE, cùng với tình cảm...

Hồi 3 và Kết: cô Thảo hôm nay có 1 sức mạnh thật kỳ diệu, sau cuộc chiến ở hồi 2, cô kéo cậu hs lên giường, ra lệnh nằm xấp xuống...và nói :"hãy nhắm mắt và tận hưởng đi .... anh yêu"...mình nhắm mắt tận hưởng, 1 dòng nước ấm ấm được xoa xoa đều khắp người từ chân, đùi và tấm lưng trần....sau đó là 1 dòng điện chạy từ ngón chân trái rồi phải, lên hán, đùi lưng...2 tay và ót...thằng bé đang nằm im bỗng bật dậy...mông phải nảy lên để hỗ trợ cho sự trỗi dậy của cậu bé...ko chịu nổi nữa mình phải quay người lại, nguyên 1 tam giác huyền bí hiện ra trước mặt....thế là 2 cô trò lại thêm 1 lần 69 kỳ diệu...cùng nhau lên thiên đường sau đó ít phút. Thời điểm đê mê, lại điện chạy khắp cơ thể thật tê tái. Đôi lúc tôi tự hỏi...tại sao ng ta cứ mãi kiếm thiên đường xa xôi...mà nó ngay chính nơi này....

Sau đó cô trò.chúng tôi ngồi tâm sự chuyện đời chuyện tình và chia tay, hẹn cô vào 1 buổi mây mưa khác vào chiều nay...em hứa e sẽ ghé lại thăm cô...

Sửa lần cuối: