Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

1 buổi say đắm đê mê với bé 83

00000

Thành viên mới
Sau một cuộc vui nhậu nhoẹt bét toè tấy niên Thi mình cùng mấy ae nữa quyết đinh đến kỳ anh để xả stress
Nhìn chung các bạn nhân viên chăm sóc khách hàng rất ok tiếp đón nhiẹt tình các bạn ý có tư vấn là bé 83 đang rảnh và còn nói thêm bạn ấy rất là dâm nên mình cũng tò mò muốn thử xem thế nào ... nhìn chung ảnh của bé thi khá là chiến luôn nên mình chốt luôn 83 gói XDM xong xuôi câc bạn đưa mình lên t6 ngồi chờ em ấy 😁(nói chung nhìn ảnh là đã biết ngon rồi) và rồi mình vào ngồi ghế đợi em ấy vào .. khoảng vài phút sau thi em ấy bước vào và nở nụ cưởi nhí nhảnh em chào anh và khuôn mặt xinh xắn không khác ảnh là mấy đã khiến cậu em của minh nôn nóng lắm rồi nhìn chung dáng của bé rất là oke mặt mũi xinh xắn đáng yêu đặc biêt rât tươi . Bé vừa đặt túi xuống thi đã lao vào mình ôm mình âu yếm rồi . Xong bé bảo để e cởi đồ cho anh nhé. . (Tôi nhìn khuôn mặt bé đúng gu mình mà cậu nhỏ cứ dựng đứng cả lên rồi)
Bỏ qua giai đoạn xông hơi đi vào bồn tắm e ý tắm cho mình rất nhẹ nhàng xong rồi còn mon mem cậu nhỏ của mình mà thật sự lúc đó mình chỉ muốn out luôn ấy bởi vòng 1 của em ấy thật sự trên cả tuyệt vời k diễn tả nổi như thế nào . Tắm xong xuôi e nhẹ nhàng bảo anh lên giường nằm úp nhé mình thì chỉ biết nghe lời em ấy thôi .. vè phần massa khoẻ bé massa rất ok nhẹz nhàng mà rât dễ chịu masa 1 hồi bé bắt đầu trườn (đúng là nhỏ mà có võ bé trườn mà mình phê không muốn dậy nữa luôn ấy)
Xong bài trườn cuối cùng cũng đến phầm chính và quan trọng (nói thật ra lúc em ý trườn mình đã cố kìm hãm lắm rồi ) sau một hồi em ý đi đường quyền thi mình cũng được nằm ngửa và rồi thêm một vài đường lưỡi điêu luỵen từ dưới lên trên cậu nhỏ của mình và khoảng vài phút sau thi mình không thể chịu nổi nữa mà đầu hàng trong trạng thái mãn nguyện
Kết thúc 1 buổi tối không thể quên với nàng . Tóm lại là tuyệt vời rất rất hài lòng
Tổng kết bé 83 thật tuyệt vời .

Đính kèm