Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

06 Kỳ Anh - Tình Yêu & Nỗi Nhớ

Minh Kì Phan

Thành viên mới
Xin chào các đồng dâm
Qua một số bài review của các bro và post của bác Movado
Mình cũng có đến thử trải nghiệm tại Kỳ Anh xem ntn thì cũng có đôi dòng nhận xét như sau
Một trưa cuối tuần vừa đi nhậu với mấy ae xong. Mấy ông thì về ngủ hết. Lân la thì thấy post nên qua thử xem có đc như review ko?

Lần đầu đến là bên Ky Anh đang sửa chữa. Tầng 8 chỗ thay đồ còn nguyên vật liệu ngổn ngang
Cu e dẫn mình lên massage chân ở tầng 8
Dịch vụ ok. Thấy háo hức quá nên bảo e làm chân nhanh nhanh rồi xuống phòng
Vào phòng thì hỏi mình thích gu nào
Mình thì thích ngực to người có da có thịt nên khi e ấy bước vào. E 06 này chắc nhiều bác đã đc thử
Nhẹ nhàng, tình cảm, da thịt mát mát, hôn hít như người yêu. E ấy có kiểu hôn xoắn lưỡi thú vị phết
E cởi đồ hộ mình rồi bảo mình đi xông. E chuẩn bị nước nôi cho đầy đủ. Phải nói mình ở trong phòng xông ướt mà nhìn ra ngoài e ấy cúi xuống chuẩn bị nước ở bồn mà vòng 3 cứ dí thẳng mặt mình. Muốn úp mặt vào quá :))
Mình k chịu đc nóng nên k xông nhiều. Ra luôn vào bồn tắm thuốc. E ấy chăm.sóc từ thằng lớn đến thằng nhỏ rất kĩ càng.
Mình ra bồn sục e cũng đi theo cầm tay như nguồ tình. E dùng mùi nước hoa thơm mát chứ ko quá nồng. Đánh giá cao sự tinh tế này

Đến phần mong chờ. Mình bảo e làm thư giãn luôn. Chịu sao đc nữa. E ấy dùng miệng vs lưỡi chăm sóc từ trên xuống dưới. Môi e rất ngọt nhé. E dùng son gì thế ??? Rồi cứ thế mình đắm chìm vào mùi vị ấy. E dùng phần dưới cạ vào thằng nhỏ của mình. Hình như e cũng ra nước. Ko lẽ vật e ra ngay nhưng ko. E lại dùng miệng và tay vuốt ve và mình đã đầu hàng sau 10p. E ko kêu gì. Tác phong ko công nghiệp. Thêm 1đ cộng nữa
Lau cho thằng nhỏ của mình rất nhẹ nhàng rồi bảo mình nằm úp e đấm lưng massage cho khỏe lại

Xong rồi mình và e còn ôm ấp nhau 1 lúc trò chuyện. Nghe giọng e thôi là đã cuốn hút rồi

Điểm: 9/10
E ViAn mà các bác bảo công nhận xin thật
Cái nhà xe bên Ky Anh dốc quá lao xuống mà đứt phanh thì ăn cháo :)).
Sv: 06 thì ko phải nghĩ. Sẽ còn gặp lại e. E ấy có add zalo các bác cứ mạnh dạn nhé.
Giá thì mình đi giờ vàng nên hình như là đc giảm giá. Tổng chi phí gần 1 cụ cho gần 2h sung sướng
Thanks các bác. Văn hơi lủng củng mong thông cảm.