Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Lần đầu đến Hoàng Long cùng team 5 - Số 58 liệu có Hot như lời đồn :D

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Chào 5000 ae cộng đồng X,
Sau khi viết review về số 96 của NDL được nhiều ae góp ý về giá vé 700k k có CIA nên mình quyết định sang Hoàng Long để trãi nghiệm thử ( trước h mình chỉ đinh NDL)
Tối thứ 6 tình cờ gặp khách hàng ở quán cafe Trung Sơn thì thấy group post lên team 5 thiếu 1 nên mình nhanh chân đăng ký Slot để vào luôn.
Trong lòng đã book sẵn 90 vs 24 nhưng gấp quá cũng k biết có được không :D
Ae thống nhất đi 7h nên mình tính tiền cf là bay lại HL làm tô mì bò để lấy sức chiến đấu ( vì chưa kịp ăn cơm luôn ), hơi bất ngờ là mình đến sớm nhất ^^, tranh thủ hỏi quản lý Sơn mấy số mà mình thầm thương trộm nhớ :
-24 đi học goy a :(
-90 dạ bạn off
-01 dạ đang kẹt khách
Huhu, mấy số muốn đều đi k đc, nhớ đến bạn hiền @Calvin vs 1 dãy số full service :D ( vì đợt trước k full nên đợt này quyết tâm lấy số full )
Sau 1 loạt thì cuối cùng cũng book đc số 86, face rất hợp vs gu mình.
Do thứ 6 hết phòng nên team 5 nhưng 3 ae đến sớm được lên trước, 2 bạn còn lại phải chờ tí.
Hí ha hí hửng lên phòng thay đồ xong hơi chờ e 86 thì được thông báo là em kẹt khách, WTF đã book rồi mà đang xông hơi lại kẹt khách là sao??? thật sự lúc này tụt mood dễ sợ luôn, quản lý báo lên sẽ sắp xếp 1 số khác yên tâm đi :D
Thôi lỡ xong hơi vs trả tiền vé rồi thì thử luôn chứ biết sao h, xông hơi xong tầm 5p sau thì 1 bé khá là xinh bước vào, e giới thiệu là số 58. Đánh giá chung
Face : 8d ( có PTTM mà gu mình thích tự nhiên )
V1 :8d ( ti nhỏ hồng có nâng cấp, mình vẫn thích tự nhiên hơn ^^)
V2: 8có tí lipit ôm sướng
V3: 8.5 mông to, doggy thì chỉ có nước chết
V4: 8 cắt tỉa gọn gàng
Sau màn làm quen thì e cùng mình lại cái phào huyền thoại :D, cái này NDL k có. Phòng óc bên HL to hơn NDL có cảm giác hiện đại và đẳng cấp hơn.
Nằm trên phao thích hơn là nằm trên giường vì thằng e đỡ đau hẳn haha, e đi thái bài bản, mút k sót chỗ nào, đặc biệt là màn WC, từ trước h mình đi chưa thấy e nào làm nhiệt tình và tê người như số 58,sau khi thấy thằng e mình biểu tình thì e ấy sợ thủng phao nên kêu mình nằm ngửa lại để đi thái tập 2, sau đó e chuyển sang tư thế 69 nhìn như JAV, mình cũng dùng tay để phối hợp vs e ấy, cảm giác đang rất phiêu thì tụt mood tập 2 vs màn CIA 1/2,e đang BJ đến lúc mình ra thì chuyển sang HJ bắn đầy lên phao :(
Xong màn phao 2 ae vào bồn tắm, e mat xa mặt rồi tắm lại cho mình rồi qua giường massage khỏe, e tay nghề cũng khá, được lúc thì e bảo để thư giản lần 2 cho mình thì mình bảo thôi vì đã mất hừng từ tập 1 nên mặc đồ rồi xuống tính tiền tip cho e. Do không được hài lòng nên tính góp ý vs quản lý Sơn nhưng tiếc là k gặp được bạn nào nên lại tiếp tân thanh toán luôn. Mình vẫn TIP = vé mặc dù k hài lòng cho lắm :(
Tổng thiệt hại : Vé 250k + TIp 1100k + 50k giữ xe =1400K
P/s: Về có nt trong group cho Sơn thì hơi buồn với câu trả lời của bạn ấy mình trích lại nguyên văn "b 86 kẹt thì e đổi cho a bạn 58 số hot bên e mà,e dặn pv a k thích thì đổi cho a số khác mà a, có ép a đi số 58 đâu ạ" - mình chỉ buồn là lúc đầu mà báo 86 k có thì có thể nói mình chọn số khác chứ book rồi mà đổi cảm giác rất khó chịu :(
Sau 2 lần liên tiếp bị cảm giác sụp hầm hy vọng có 1 động lực để quay lại lần thứ 3.
@Ko Do viết z đọc dễ hình dung hơn nè!!!!

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Ngoài quả 1/2 thì cái gì cũng ngon nghẻ bác nhỉ, hay e í chỉ cia đến đấy nhỉ

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Ngoài quả 1/2 thì cái gì cũng ngon nghẻ bác nhỉ, hay e í chỉ cia đến đấy nhỉ
uhm, cơ bản là nhiệt tình, mà bị tụt mood cái CIA, cảm giác lịch sử lập lại nó cay cay sao ấy :D

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Về bế quan quyết phục thù thôi bác. E nghe tả e í cũng nhiệt tình, ngon nghẻ nghe tiếc thật
tầm này phải z rồi, tháng này cũng nhiều kèo ngon nên chắc dương sức :3

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Quất thêm mấy lon bia là đủ bộ luôn bác, hết đen hay ko e ko chắc nhưng chắc ngon :))
chuẩn bài vkl. làm mấy lon bia, ăn mực nướng muối ơt... chẹp cuối tuần quất thôi :D