Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Lâu r ko đi chơi, sáng ngồi lướt telegram của KA 1 lượt thì thấy 15 hôm nay lên bảng. Book miss nhiều lần quá r nhưng k từ bỏ ý định test thử. Mạnh dạn nhắn tin cho Thuỳ và nhận đc cuộc hẹn vào 13h.
Tới KA khá sớm 12h30 bé chưa ss làm nên lên T8 ms chân tí đợi bé make up ăn uống rồi vào việc.
Nói chung chưa đi bé 15 bgio nhưng nghe ae pr nhiều r nên cũng k lo lắng lắm.
Như đã hẹn hơn 13h chút thì nhận phòng và đợi chút nữa thì bé ý lên luôn.
Đánh giá ngoại hình chút:
Face: Ưa nhìn, k quá xuất sắc 7/10
V1:10/10 to, núm nhỏ ??
V2:9/10
V3,v4: 10/10
Hai cơ thể bắt đầu hoà quyện với nhau trong bồn tắm, thực sự chưa lần nào tắm mà mình lại đơ như vậy, ánh mắt chỉ chú ý tới e, tới những đường cong mềm mại của e. Trong đầu thì ko nghĩ nhiều, cố gắng kiềm chế hết mức, nhưng trên bảo dưới đâu có nghe, nó cứ cứng dần cứng dần ???. Rồi đột nhiên bé nói Em đã làm gì đâu mà “nó” đã thế này rồi? ???
Sau đó đứng dậy, bé cẩn thận tắm cho mình, nhẹ nhàng chăm thằng đệ của mình, còn dùng chiếc miệng xinh xinh hôn lên thằng đệ mấy lần nữa, cúi mặt xuống quan sát em làm, em ngoảnh lên 2 ánh mắt nhìn nhau. Trong đầu mới nhận ra: Ôi sau bao ngày tới Kỳ Anh thì hôm nay chính là ngày mà mình mong muốn ??. Xong xuôi 2 đứa ra ngoài lau khô và lên bàn tiếp tục hành trình mới ☺☺
Về phần ms khỏe ko quan trọng lắm nên ko quan tâm. Trc khi nuru bé nằm liếm ti lúc, tay mình thì thám hiểm nên phê cmn từ đầu luôn. Kỹ thuật trườn khá đỉnh, wc, đá cà thì k còn gì để diễn tả nổi, chiếc lưỡi xinh xinh của bé đi tới đâu mình tê tê tới đấy, cũng đi chơi KA khá nhiều chưa bao giờ tận hưởng đc màn WC đỉnh cao như vậy, wc lúc mình nằm úp, sau đó nằm ngửa bé nâng 2 chân mình nên r lại tiếp tục. Không nói gì, nhắm mắt lại và tận hưởng thôi??, xong xuôi mọi thứ thì bé hỏi làm cái nữa ko a? Mình nằm im chẳng nói gì, bé hỏi tiếp thì mới bảo để a nghĩ đã( thực ra sv e đỉnh thế 1 lần thôi ra bao nhiêu, mệt đứt hơi rồi sức đâu mà a làm cái nữa). Để mà nói sv và độ chiều khách của 15 ở KA mà số 2 thì chắc ko ai số 1 cả ??. Xong xuôi thì xách đít và đi về, xuống t1 đi thang máy thì gặp mấy b locker, mình khách quen nên mấy bạn nhận ra cũng hỏi 15 ổn ko a? Mình tl là Ổn, nhưng thực ra trong lòng là: Ổn là ổn thế nào? :)) quá ổn đi chứ ???. Có lẽ lần sau phá lệ quay lại với e 15 lần nữa ?????

Đính kèm

Sửa lần cuối:

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bác sang bên box Sự kiện tìm hiểu luật tham gia, bài review này ổn đấy

Benz

Thành viên
BJ sau lưng, BJ tới cuống, WC tới nóc => đúng là best mà, GU của bao ae đấy bác ah

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
hôm qua vừa săn được em 15 mỹ nhân ngư, nhưng mà ngại không muốn lên bài anh em ạ. Phải nói là siêu phẩm luôn, mình còn hỏi em nó là sao không đi cặp đại gia đi, em chỉ cười trừ. Được cái add zalo của em để về tâm hự cái

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
BJ sau lưng, BJ tới cuống, WC tới nóc => đúng là best mà, GU của bao ae đấy bác ah
gần như đi Diamond trở lên ở Kỳ Anh là các em đều đủ combo đấy các bác ạ

yin195

Thành viên nổi tiếng
hôm qua vừa săn được em 15 mỹ nhân ngư, nhưng mà ngại không muốn lên bài anh em ạ. Phải nói là siêu phẩm luôn, mình còn hỏi em nó là sao không đi cặp đại gia đi, em chỉ cười trừ. Được cái add zalo của em để về tâm hự cái
Có gì đâu mà phải ngại. Cái gì hay thì mình chia sẻ thôi bác ?

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
ok bác, đang lười chút. dạo này đi nhiều quá nên không đủ thời gian mà lên bài review các em luôn ấy, hôm trước còn vừa đi em 55 người Phú Yên nữa

yin195

Thành viên nổi tiếng
ok bác, đang lười chút. dạo này đi nhiều quá nên không đủ thời gian mà lên bài review các em luôn ấy, hôm trước còn vừa đi em 55 người Phú Yên nữa
Hqua bác đi e 15 gói gì vậy? ?